Hạng B2
11/8/07
295
210
43
đôi điều gửi cụ beerguyView attachment 230106

đây là Chổ giao lưu chia sẻ chứ ko phải chổ đâm bang
Qua cnl của os mà nâng cao quan điểm
Nếu tv Gmfc thì lấy nick thật
Còn tv os thì đừng xen vào chuyện của hội
Chả lẽ ko nhận thức dc sao
Dân vào dd là dân có học hết
Chứ đâu phải đầu tôm

Đọc, suy ngẫm và thực hiện nhé cụ

bác @beerguy đâm ngang riết chẳn ai muốn còm luôn,xin bác đó!

• Like
Reactions: giahuy09
VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Lúc mới xuất hiện beergay em cũng đã từng bảo bác ấy rằng bác ấy không có nói có ai bảo câm đâu mà lúc nào cũng lên tiếng linh tinh.
Vậy mà tính nào tật ấy. Đúng là tật rồi vì bệnh còn có thuốc chữa còn tật thì bó tay rồi.

• Like
Reactions: giahuy09
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Nếu là người có tự trọng, hãy dừng lại đi bác ơi... lớn hết rồi, đâu phải trẻ trâu đâu mà làm như vậy... để người ta nói đến như vậy thì thật là....

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Bác thấy em có nặng lời với ai không ? Hãy tự là mình đi, chứ đừng adua theo số đông nha bác. Thật đó.
Bác là cựu thành viên, nên em và bác chắc biết nhau. Em thì lâu rồi không vào chơi với các bác. Nhưng khi em trở lại chơi với hội, em thấy bác bị mọi người xa lánh, kỳ thị quá... nhưng thấy bác cũng cứ chọt chọt khắp nơi... bác làm vậy được gì??ko ai chơi với mình thì mình đi chỗ khác chơi... mắc gì chọt chọt cho ng ta chửi
em không a dua theo ai hết... và cũng không rõ mọi chuyện giữa bác và các thành viên khác, nhưng em khuyên bác chân thành vậy đó...

• Like
Reactions: HQExpress
Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Bác là cựù thành viên, nên em và bác chắc biết nhau. Em thì lâu rồi không vào chơi với các bác. Nhưng khi em trở lại chơi với hội, em thấy bác bị mọi người xa lánh, kỳ thị quá... nhưng thấy bác cũng cứ chọt chọt khắp nơi... bác làm vậy được gì??ko ai chơi với mình thì mình đi chỗ khác chơi... mắc gì chọt chọt cho ng ta chửi
em không a dua theo ai hết... và cũng không rõ mọi chuyện giữa bác và các thành viên khác, nhưng em khuyên bác chân thành vậy đó...
Ai cho em là thành viên hồi nào đâu bác ui. Hiểu lầm nhau rồi bác ơi.