Tư Vấn Chia Sẻ REMOTE CONTROL DRIFTING CAR!!

Hạng B2
21/4/06
255
30
28
vn
RE: REMOTE CONTROL DRIFTING CAR!!

OH MAN !??!XE của e đó hả!!sao mà pro qúa dzậy nhìm fê quá;);) của anh loại begining drift(not pro :()
ờ bên đó muốn mua đc nhiều body đẹp thì mua ở đâu e?Kích cở body cho RC drift gắn vào các chassis đều đc phải ko e??
CN bên đó mấy giờ chơi ??

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Xe em áh, em tự ráp và body em tự sơn luôn Hic...xe thì nhìn Pro vậy chứ em chơi không có pro anh ơi hic...muốn lắm mà tại vì tay lái kém quá nên cũng = newbie thôi....Chassis Size 1/10 thì xài body 190mm hay 200mm đều ok...tuy em ở Úc chứ em đâu có mua ở máy cái shops(mắc tiền lắm) em mua trên ebay hehe...chừng $30 1 cái body chưa sơn xong em ra shop mua sơn thêm $10 1 chai về sơn lên là xong hehe...Còn ngaòi CLB Nguyễn Du thì khoãng 9~10h sáng anh ra là tháy có ngừoi chơi ah hehe...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/4/06
255
30
28
vn

body anh mua bên đó tại shop có $29 ah!!chassis của anh mua là model E10 ghi trên hộp ko biết fải ko?e cho a số fone để a hỏi e cách sơn xe nhé!!

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

E10 là ngon rồi đại ca ơi:D:D:Dsố phone em ở trên kia kìa anh, anh gọi số +61... nhé tại giờ em ko ở VN.

Hạng B1
2/10/11
68
0
0
Q10 Sài Gòn
Re: RE: REMOTE CONTROL DRIFTING CAR!!

xe đẹp quá :D em chưa chơi bao giờ mà nhìn ghiền wa .. mấy bác hướng dẫn sơ sơ cách mua xe và cách control với .. thanks :D