Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Remote xài cho chìa se-cua Escape

Hạng C
19/9/14
955
1.793
93
Em định làm 1 chìa cơ (ra tiệm làm chìa khóa ngoài lề đường làm), mục đích bỏ vào bóp, phòng khi quên remote trong xe. Chìa cơ này có mở cửa được không các bác, hay phải có chip :)
Cảm ơn

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Em định làm 1 chìa cơ (ra tiệm làm chìa khóa ngoài lề đường làm), mục đích bỏ vào bóp, phòng khi quên remote trong xe. Chìa cơ này có mở cửa được không các bác, hay phải có chip :)
Cảm ơn
Em làm chìa cơ trong hãng đàng hoàng đó mà cắm vô mở cửa nó hú vang trời bỏ mịa!!!!!

• Like
Reactions: huwnglq and KMSLX
Hạng C
30/9/04
755
1.968
93
Chìa nào mà chọt vô mở cửa nó đều hú, chip hay không chip gì cũng vậy, chỉ có mở bằng remote nó mới ko hú. Nhưng có chip thì mới đề nổ được nha, còn chìa không chip cắt ngoài tiệm thì chỉ mở cửa được.

Hạng C
19/9/14
955
1.793
93
Hehe, chìa remote em mở cửa nó cũng hú, làm em hết hồn, mọi người cứ tưởng mình trộm xe người khác. Giờ em mới biết :)
Em chỉ cần mở cửa khi để quên remote trong xe mà bị lock thôi. Vậy là em đi đánh thêm 1 chìa bỏ bóp ngay và luôn.
Cảm ơn bác

Chìa nào mà chọt vô mở cửa nó đều hú, chip hay không chip gì cũng vậy, chỉ có mở bằng remote nó mới ko hú. Nhưng có chip thì mới đề nổ được nha, còn chìa không chip cắt ngoài tiệm thì chỉ mở cửa được.