Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/9/06
148
47
28
www.otosaigon.com
Cám ơn bác Pigdeath, em cạch cái chỗ bãi tắm Dinh Co rồi, chỗ đó thấy lu bu quá, nhìn không được sạch sẽ.... Chắc là vô Thùy Dương chỗ bác Philong nói quá. Có 2 thổ địa ở Bà Rịa chỉ chổ rời chắc chắn sẽ không thất vọng.

bb3
Hạng B2
21/2/11
171
139
43
Bà cả em quê Bà Rịa nè bác, cũng hay lên về thăm nhà, pác cho số, tau6n2 sau e về gọi bác ra Thảo Vy hoặc Ốc Gái chém gió cuối tuần :).
Còn Resort ở Long Hải nếu chỉ muốn sáng đi chiều về thì Thùy Dương là tốt nhất rồi, em hay chở cả nhà ra đó nhậu tí, xách theo tôm, cua mua ở chợ Bà Rịa xong về đó nhúm lửa đốt than và nướng tohi6, vé vào cổng mỗi pac 70k, ăn nhậu thả ga, nhớ mang theo bia. không gian thoáng mát, ko hàng rong, ko phụ thu, rẻ mà chất :)

• Like
Reactions: CuBull
Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng
Tắm biển Long Hải xong ăn cơm trưa cùng gia đình ở đâu ngon vậy các Bác.ko có bác nào giúp em à.em cám ơn các bác truoc.

Hạng C
16/8/09
939
75
28
Sài thành quoa lệ
em đi trong ngày thì hay vào Lộc An Resort tắm biển nghỉ ngơi, ăn trưa cũng tương đối có thể mang theo đồ ăn tẩm ướp sẵn ra đó kêu nhân viên mang cho cái bếp nướng than vừa nướng vừa nhậu vừ tắm biển, giá hình như 90 hay 100k/ng àh
sạch sẽ, yên tĩnh không hàng rong. còn khôn thì qua quàn Phương Trang kế bên ăn trưa, ngon hơn

• Like
Reactions: tocdo1
Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng
em đi trong ngày thì hay vào Lộc An Resort tắm biển nghỉ ngơi, ăn trưa cũng tương đối có thể mang theo đồ ăn tẩm ướp sẵn ra đó kêu nhân viên mang cho cái bếp nướng than vừa nướng vừa nhậu vừ tắm biển, giá hình như 90 hay 100k/ng àh
sạch sẽ, yên tĩnh không hàng rong. còn khôn thì qua quàn Phương Trang kế bên ăn trưa, ngon hơn
Cám on bác nhieu.ngoài phuong trang còn quán nào nua ko vay bác???

Hạng C
11/3/14
637
932
93
Thùy Dương có bán vé vô cổng phải không bác @philong5798? Có cho đem đồ vô nướng không? Hoặc gần đó cho chổ nào ăn cơm trưa ổn không? Vì đi gia đình có người lớn tuổi, trẻ con nên cũng muốn chu toàn 1 chút chứ thanh niên sồn sồn không thì sao cũng được.

Hạng C
31/8/14
670
2.033
93
52
Bác chuẩn bị ở nhà ,mua vé 70k/ người ,nhà chòi lều bạt ,nghế , thoải mái sử dụng, sau khi chiếm được chổ ưng ý thì bày binh bố trận tác chiến ,Cua, Ghẹ ,Tôm có sẵn , mấy thứ khác thì kg có ,cao hơn ở chợ Bà Rịa 1 chút ,nhưng bao nâu , nướng ,bia thì gấp đôi,

• Like
Reactions: CuBull
Hạng B2
9/9/06
148
47
28
www.otosaigon.com
Bà cả em quê Bà Rịa nè bác, cũng hay lên về thăm nhà, pác cho số, tau6n2 sau e về gọi bác ra Thảo Vy hoặc Ốc Gái chém gió cuối tuần :).
Còn Resort ở Long Hải nếu chỉ muốn sáng đi chiều về thì Thùy Dương là tốt nhất rồi, em hay chở cả nhà ra đó nhậu tí, xách theo tôm, cua mua ở chợ Bà Rịa xong về đó nhúm lửa đốt than và nướng tohi6, vé vào cổng mỗi pac 70k, ăn nhậu thả ga, nhớ mang theo bia. không gian thoáng mát, ko hàng rong, ko phụ thu, rẻ mà chất :)
Bác hỏi số điện thọai em hay là số bác Philong hay bác Pigdeath vậy?

bb3
Hạng B2
21/2/11
171
139
43
Chắc là em hỏi hết số các pac luon quá, tóm lại các pac nao o Ba Ria thi cho em contact, em về gọi ra nhậu chơi :D

Hạng B1
23/12/14
60
38
18
Long hải có Anoasis resort, Long Hai Beach resort, xa hơn chút vô Hồ Tràm thì bao la.

Mũi né ở nhóm đông, hay gia đình thì mua voucher của Sacomreal để ở Sealink. Ngoài ra có rất nhiều resort như Bamboo, Hoàng Hải, SaiGon Mui Ne, Anatara, Ngọc sương, Sea horse, ..
em chỉ biết nhiu đó, vì đã ở rồi. Chưa ở ko dám giới thịu hehe

Ps, Long hải cách VT 12km, ra Vt nhiều trò hơn bác nhé. Bình châu ECO resort cũng là một lựa chọn tốt
Bác cho em hỏi mua voucher rẻ hơn đặt phòng ở Agoda ko ?

Status
Không mở trả lời sau này.