Tập Lái
19/12/15
24
10
3
47
Em đã lấy con số sàn 2 cầu và chạy từ Hà Nội vào TP.HCM ngay hôm lấy được đăng kiểm.
Khi nào rảnh sẽ có bài đánh giá về con này cho các cụ.
Còn bây giờ em thiếu cái lót thùng không biết ở SG mua ở đâu và giá bao nhiêu các cụ nhỉ.
Cái gương này em quá ưng các cụ ạ, hôm nay chạy Cần Thơ test thử bản đồ dẫn đường here maps chạy quá ổn. Đây là clip em quay nghịch mời các cụ xem em nó.
Chuẩn bị xin tham gia hội Colo SG cùng các cụ rồi hehe.

• Like
Reactions: HungTranBMT
Tập Lái
19/12/15
24
10
3
47
Bác mua bản 2.5 4x2 phải không ạ ? Bản này gập gương bằng động cơ tay nhé ( lấy tay gập vào ) :D
Có cách nào chế nó gập điện không cụ, không ngờ sx năm 2016 mà vẫn chưa cho tính năng này vào, đau lòng quá.

Tập Lái
25/5/16
2
2
3
38
Chào các a. E là thành viên mới. E đang muốn mua 1 xe bán tải phục vụ công việc và đi lại gia đình. E đang phân vân giữa colorado và navara np300. Các a tư vấn giúp e. Yêu cầu của e là bền. Khỏe. Đẹp ạ. E có tầm 650 tr thôi ạ. E ko biết j về xe cả. Các a tư vấn giải thích từ ngữ thuần việt giúp e chứ xài từ chuyên môn e ko hiểu ạ. Cảm ơn các a.

Hạng D
9/12/14
1.316
1.194
113
Chào các a. E là thành viên mới. E đang muốn mua 1 xe bán tải phục vụ công việc và đi lại gia đình. E đang phân vân giữa colorado và navara np300. Các a tư vấn giúp e. Yêu cầu của e là bền. Khỏe. Đẹp ạ. E có tầm 650 tr thôi ạ. E ko biết j về xe cả. Các a tư vấn giải thích từ ngữ thuần việt giúp e chứ xài từ chuyên môn e ko hiểu ạ. Cảm ơn các a.
em là người đã bán em Colorado cho chủ topic này, nếu đc em xin inbox anh sđt của em, anh cho em xin số em tư vấn cho. cam kết không làm phiền anh nếu anh ko thấy thích, chỉ cung cấp đủ thông tin :)

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bác mua sàn hay tự động để e cho lời khuyên của người đang chạy 1 con thường xuyên và đã từng chạy 1 con trước đây.

• Like
Reactions: gricar
tvp
Tập Lái
2/10/13
31
12
8
Form của Colorado nhìn rất đẹp, em cũng đang xem bản Hight Country nhưng tiếc là bản cao nhất rồi mà vẫn chưa có ESP và visai chống trượt

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.316
1.194
113
Form của Colorado nhìn rất đẹp, em cũng đang xem bản Hight Country nhưng tiếc là bản cao nhất rồi mà vẫn chưa có ESP và visai chống trượt
offroad thì có lúc lại ko thích cái ESP, visai thì tùy địa hình mới dùng chứ ko fải lúc nào cũng dùng tới nó anh ạ :)

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
offroad thì có lúc lại ko thích cái ESP, visai thì tùy địa hình mới dùng chứ ko fải lúc nào cũng dùng tới nó anh ạ :)
ESP chủ động tắt được nên offroad thì tắt đi. Rất đơn giản.

Tập Lái
25/5/16
2
2
3
38
Bác mua sàn hay tự động để e cho lời khuyên của người đang chạy 1 con thường xuyên và đã từng chạy 1 con trước đây.
dạ e muốn mua số sàn, 2 cầu ạ, a cho r xin cái "rì viu" với ạ ^^

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
dạ e muốn mua số sàn, 2 cầu ạ, a cho r xin cái "rì viu" với ạ ^^
Em thì đang đi em EL 1 cầu 7AT mới ra tháng 4/2016, về khả năng vận hành và êm ái thì em nghĩ khó em nào qua được.
Còn để mục đích 2 cầu số sàn thì Bác cứ quất em SL , 188 ngựa, Momen 450, an toàn có VDC, TCS, HSA, HDC có đầy đủ hết. Nội thất rộng rãi dễ chịu khi đi xa.
Còn "rì viu" thì cuối tuần cứ hú em rồi ngồi thử xe em là rõ.^^.

• Like
Reactions: trunggia and gricar