D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
800
1.547
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Đọc dọng văn của bác thấy tình cảm thì vô biên, cơ mà lý trí thì hơi ít. Đúng như các cụ nói: xe mình, vợ người.
Hoặc cũng có thể bác là người của GM (có khi là lady ấy chứ)
Em thì thấy Colo được chân côn bản MT rất ngắn và nhẹ như xe con, cộng với cái giá rẻ. Discount xong con chưa tới 650củ thì quá hợp với bác nào ko sống ở HCM hoặc HN. Còn muốn lái city thì phải tiện nghi và nội thất đẹp hơn nữa. Để bù đắp cho cái sự bực mình, sáng đi chiều về toàn giờ tắc đường

Hạng B2
4/3/15
237
320
63
35
Đọc dọng văn của bác thấy tình cảm thì vô biên, cơ mà lý trí thì hơi ít. Đúng như các cụ nói: xe mình, vợ người.
Hoặc cũng có thể bác là người của GM (có khi là lady ấy chứ)
Em thì thấy Colo được chân côn bản MT rất ngắn và nhẹ như xe con, cộng với cái giá rẻ. Discount xong con chưa tới 650củ thì quá hợp với bác nào ko sống ở HCM hoặc HN. Còn muốn lái city thì phải tiện nghi và nội thất đẹp hơn nữa. Để bù đắp cho cái sự bực mình, sáng đi chiều về toàn giờ tắc đường

Em đính chính với bác em là gentlemen.. Em ở đồng tháp nhưng ở sg cũng có nhà nên đi đi về về
that tình là con colo này phải nói là chan côn hơi sâu bác Ah... 700 là em đã có nắp thùng, tấp lót thùng, camera de, gương hậu có màn hình bé tí, dán phim, vè che mưa.. Nói chung là tất tần tật..thuế má ra biển lăn bánh lun ạ...
Em cũng đánh giá là nội thất tạm ổn thôi ạ...

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng B2
4/3/15
237
320
63
35
Bác đi thế nào mà giỏi quá, 6.5-6.7l/100km. Em thì thấy báo toàn 7.5-7.7L/100km thôi, xe em đi 4 tháng 9.000km rồi, ngoài việc đi cao tốc bị ồn từ cánh cửa dội vào nhiều, nhựa bên trong phần cánh hơi ọp ẹp thì em cũng không có gì để chê Colorado cả.

Đây ạ... Em mới đi về ạ...

• Like
Reactions: ThanhAngm
D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
800
1.547
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Em đính chính với bác em là gentlemen.. Em ở đồng tháp nhưng ở sg cũng có nhà nên đi đi về về
that tình là con colo này phải nói là chan côn hơi sâu bác Ah... 700 là em đã có nắp thùng, tấp lót thùng, camera de, gương hậu có màn hình bé tí, dán phim, vè che mưa.. Nói chung là tất tần tật..thuế má ra biển lăn bánh lun ạ...
Em cũng đánh giá là nội thất tạm ổn thôi ạ...
Vậy bản của bác là 2014 rồi, nghe đâu còn sót vài con 2013, giá có hơn 600 thôi.
Cũng lạ nhỉ, con Colo mà em lái cách đây 1 tháng côn không sâu chút nào, hành trình rất ngắn và nhẹ, hay chắc tại bác mới chạy 6k nên nó thế

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bác chủ có Tâm & Đam Mê xe!
Thích nhất bác mô tả xe & kể lại vụ độ con xe tải...

Like mạnh !!! :3dquaytay: