Hạng D
15/12/06
1.211
5.424
133
39
Re:Review Kia Sorento Limited 2010, sau hai tháng lấy xe........

Ligo nói:
Em ở Hà Nội, đi xem thấy ứng Sorento rồi, máy dầu 2.0 Limited 2010. Sao xe của anh Nobita lại là máy 2.2 nhỉ?
Giả sử em lấy máy xăng thì sao anh Nobita?

Em bảo xe em máy dầu 2.2 bao giờ.....xe em máy dầu 2.0 1 cầu thôi...có xe của bác M.I.M là máy dầu 2.2 2 cầu...nhưng đắt lắm...phải hơn 60K...

Bác nên chạy xe máy dầu...vì cũng giống như SantaFe....thế mạnh của em nó là máy dầu..tiết kiệm nhiên liệu....

Hạng B2
27/7/09
267
8
18

Bác No tối qua mất ngủ hay sao mà viết bài sớm thế?
Cuối tháng này em vào SG đấy, bác mà rảnh thì anh em gặp nhau chút nhé tiện thể xem K7 luôn

Hạng B2
27/7/09
267
8
18

Hiện nay trên thị trường chưa có bản 2.2 máy dầu đâu ạ, đa phần toàn là 2.0L thôi .
Máy 2.2 thuế nhập khẩu rất cao vì vậy không nhiều doanh nghiệp nhập về đâu ạ.

Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM

nobitta nói:

Cho CarStar bổ sung thêm cái này đủ bộ cho Sorento lun nha. Bệ bước cho Sorento.

Review Kia Sorento Limited 2010, và những phần độ thêm........

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/6/07
7
0
0

M6Convertible nói:
nobitta nói:

Cho CarStar bổ sung thêm cái này đủ bộ cho Sorento lun nha. Bệ bước cho Sorento.

Kiểu thứ 1:

Review Kia Sorento Limited 2010, và những phần độ thêm........

Kiểu thứ 2:

Các bác thích mẫu nào alo CarStar có mặt.

Bác cho xin cái giá của 2 kiểu này, nếu order thì bao lâu có hàng???

VIP CARD MEMBER
4/5/07
35
0
6

nobitta nói:
trungbigman nói:
chiếc sorento naỳ giờ thay lốp nào đây ta , sao thằng michelin nó bảo không có lốp theo thông số của xe

K có thằng nào có lốp theo xe này đâu...độc quyền mà...bác nên nay Michelin Tour HP 255/55/18 chạy cuc êm

Thế bác nobitta đã thay lốp này chưa vậy ? Biết cho nào uy tín bán loại lốp này không để mai ra thay thử xem sao .

Tập Lái
8/4/07
22
0
0

nobitta nói:
Ligo nói:
Em ở Hà Nội, đi xem thấy ứng Sorento rồi, máy dầu 2.0 Limited 2010. Sao xe của anh Nobita lại là máy 2.2 nhỉ?
Giả sử em lấy máy xăng thì sao anh Nobita?

Em bảo xe em máy dầu 2.2 bao giờ.....xe em máy dầu 2.0 1 cầu thôi...có xe của bác M.I.M là máy dầu 2.2 2 cầu...nhưng đắt lắm...phải hơn 60K...

Bác nên chạy xe máy dầu...vì cũng giống như SantaFe....thế mạnh của em nó là máy dầu..tiết kiệm nhiên liệu....

Vầng, 2chấm thì 2 chấm, xêu bên Hoàng Gia mấy hôm nay gọi em suốt, vẫn đang phân vân tí vụ hoá đơn :D chỉ viết được 60% thôi ạ.

Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com

Hàng nhập khẩu và của THACO khác nhau như thế nào các bác nhỉ? Option có bị cắt hết như em Santa Fe ko ạ?

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN

Theo em được biết thì THACO thiếu với Limited Premium một số điểm sau :
- Ngoại thất : Cảm biến áp suất lốp, gạt mưa auto, Gương chiếu hậu tự động gập mở khi khoá mà mở cửa xe,camera lùi,.đèn HID.........
- Nội thất: Màn hình DVD,Blutooth, 10 loa,JBL,Có âm ly, túi khí rèm từ hàng ghế thứ nhất tới hàng ghế thứ 3, nhớ vị trí ghế lái, ghế lại tự động di chuyển khi tắt mở khóa điện, Hỗ trợ đổ đèo, ECO, Ghế lái có chế độ làm mát, Đèn LEO khi mở của, hai kính phái trước có chế độ Auto.........

Các bác xem còn thiếu hay sai chỗ nào bổ sung em nhé,