Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Re:Review Kia Sorento Limited 2010, sau hai tháng lấy xe........

hoangvietle nói:
con này hình như chụp ở vn bác ạ, hình như TLX mới có màu này , xe e " bơi" tới đâu rồi bác tấn
Xe của bác đặt hàng đặc biệt quá nên " bơi" cũng hơi chập. Xe giờ đang lênh đênh trên biển bác ạh. Xe của bác sẽ là chiếc đầu tiên ở VN đó bác ạh.hihi

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
48

votan nói:
hoangvietle nói:
con này hình như chụp ở vn bác ạ, hình như TLX mới có màu này , xe e " bơi" tới đâu rồi bác tấn
Xe của bác đặt hàng đặc biệt quá nên " bơi" cũng hơi chập. Xe giờ đang lênh đênh trên biển bác ạh. Xe của bác sẽ là chiếc đầu tiên ở VN đó bác ạh.hihi

Em này có gì mà đặc biệt vậy bác Votan ơi????!!!!

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN

Bác thấy màu xanh xám này trong hội SRT đã có ai có chưa bác, hihi. em muốn nói đặc biệt là màu xanh đó đó bác. Chiếc đó mới về có được coi là đâu tiên ở VN không ạh.

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN

alooto nói:
có bác nói santa FE của hyndai đã hết ý tưởng rùi.Vậy có ai nghĩ mẫu tiếp theo sẽ là gì hok?

Bác ơi ? SantaFe vẫn ra model 2011 mà bác. Chẳng mấy VN lại có hàng ấy mừ bác. Mấy năm nay Hyundai - Kia ra mắt rất nhiều mẫu xe ăn khách lắm mà. ( Hyundai SantaFe 2010 cho là không được đánh giá cao so với 2009 về tính năng và tiện nghi.)

Hạng B2
24/2/10
117
10
18

nobitta nói:
Sau 2 tháng rước em vợ 2 Kia Sorento Limited Premium về dinh, em xin làm cái Review nho nhỏ về vợ 2 của em ….Em xin quote một ít hình ảnh từ Catalouge để minh họa cho các bác….

Dưới đây là một số hình ảnh ngoại thất của Kia Sorento:

Hình ảnh tổng thể ngoại thất xe, dáng xe trông mạnh mẽ và manly

Bác Nobita lúc đầu tính lấy con venza 2.7 muh fải hem? chúc mừng bác nghen, xe đẹp, e cũng thích, muh cũng thích cái biển số của bác nữa, giống giống biển số xe em 7129

Hạng B2
5/4/07
398
0
16
Hà Nội
www.otosagon.com

votan nói:
Theo em được biết thì THACO thiếu với Limited Premium một số điểm sau :
- Ngoại thất : Cảm biến áp suất lốp, gạt mưa auto, Gương chiếu hậu tự động gập mở khi khoá mà mở cửa xe,camera lùi,.đèn HID.........
- Nội thất: Màn hình DVD,Blutooth, 10 loa,JBL,Có âm ly, túi khí rèm từ hàng ghế thứ nhất tới hàng ghế thứ 3, nhớ vị trí ghế lái, ghế lại tự động di chuyển khi tắt mở khóa điện, Hỗ trợ đổ đèo, ECO, Ghế lái có chế độ làm mát, Đèn LEO khi mở của, hai kính phái trước có chế độ Auto.........

Các bác xem còn thiếu hay sai chỗ nào bổ sung em nhé,

Mấy chú Trường Hải này nhập về cắt bỏ nhiều quá ..... botay

Hạng B1
25/4/10
71
0
0

Chào các pác
Bạn em cũng rất thích mua xe này nhưng chỉ có khoảng 450 triệu thôi. Vay ngân hàng thì ở tỉnh thủ tục phức tap quá, hình như họ không quen .em nghe nói ngân hàng trên TPpHCM thủ tục cho vay rát nhanh. Nhưng bạn em lại không ở thành phố. Có pác nào thông thạo vụ này chỉ cho em vứi. cho bạn em nó cưới được vơ 2. em cũng được ké tí.
Xin trân thành đa tạ ý kiến của các pác !

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN

man_vn10 nói:
Chào các pác
Bạn em cũng rất thích mua xe này nhưng chỉ có khoảng 450 triệu thôi. Vay ngân hàng thì ở tỉnh thủ tục phức tap quá, hình như họ không quen .em nghe nói ngân hàng trên TPpHCM thủ tục cho vay rát nhanh. Nhưng bạn em lại không ở thành phố. Có pác nào thông thạo vụ này chỉ cho em vứi. cho bạn em nó cưới được vơ 2. em cũng được ké tí.
Xin trân thành đa tạ ý kiến của các pác !

Dạ, Bác cho em thông tin ( Doanh nghiệp hay cá nhân, tỉnh thành ) và bác pm cho em số di động của bác nha, Việc làm thủ tục Ngân hàng ở tỉnh mua xe của các Showroom trên thành phố cũng đơn giản thôi bác ạh, không có gì phúc tạp cả.

Hạng D
4/4/07
1.022
1.507
113
SG -> Dalat -> SG

tdang1 nói:
votan nói:
Theo em được biết thì THACO thiếu với Limited Premium một số điểm sau :
- Ngoại thất : Cảm biến áp suất lốp, gạt mưa auto, Gương chiếu hậu tự động gập mở khi khoá mà mở cửa xe,camera lùi,.đèn HID.........
- Nội thất: Màn hình DVD,Blutooth, 10 loa,JBL,Có âm ly, túi khí rèm từ hàng ghế thứ nhất tới hàng ghế thứ 3, nhớ vị trí ghế lái, ghế lại tự động di chuyển khi tắt mở khóa điện, Hỗ trợ đổ đèo, ECO, Ghế lái có chế độ làm mát, Đèn LEO khi mở của, hai kính phái trước có chế độ Auto.........

Các bác xem còn thiếu hay sai chỗ nào bổ sung em nhé,

Mấy chú Trường Hải này nhập về cắt bỏ nhiều quá ..... botay

TH có đèn HID, có bớt option nhưng cũng kèm theo bớt tiền mà, thêm lựa chọn cho những ai có số tiền vừa phải mà không phải cố cho full option.