Hạng C
23/4/11
596
5.041
93
Nhìn một hồi e thấy ổ này có vẻ nguy hiểm, có khi nào người ta cắm lộn thiết bị 110v vào lỗ 220v không nhỉ, tối tối mắt mũi kèm nhèm dễ nhầm như chơi!!
thường giờ adapter có dãi vol từ 100-240V rồi bác. Nhưng ks thì họ phục vụ cho nhiều người đến từ nhiều quốc gia nên chuẩn nó buộc phải có như vậy. Chuẩn này thường 4-5 sao mới có.

Tập Lái
16/12/15
10
36
15
45
Nào giờ nghe rồi mà hôm qua bấm bụng mua một cái của anh Răng Miệng Sạch Thơm dùng.
Công nhận xịt vô các khe hở của răng bên trong cảm giác rất phê và sạch. Những vị trí sâu bàn chải đánh không hết thì xịt phát ra hết.
Mình hay bị nhiệt miệng, việc vệ sinh răng nướu khá quan trọng mà nào giờ không dùng toàn dùng bàn chải. Việc kết hợp cả 2 hi vọng răng miệng sẽ sạch thơm hơn :D

Máy gọn nhẹ và lực phun khá mạnh. Macheda phát :)

View attachment 2145996
Hóng thanh lý :D

Hạng B1
12/10/18
70
1.767
83
Máy tăm nước có 5 mức chỉnh tốc độ, các anh xài lần đầu dễ bị chảy máu răng do chưa quen. Vì vậy để cho nứu quen với tia nước, trong vòng tháng đầu các anh để mức số 5 mạnh nhất thì sau này giảm xuống số 3, 4 sẽ ko sao do đã quen với áp lực mạnh nhất dồi.

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.421
113
Mà ảnh chụp hình nhà anh dồi đăng lên mạng xh có xin phép anh ko?
Không sao,
Chung cư mình là chung cư tái định cư.
Mình lại là Đảng viên,
Việc sống bình dân đơn giản như Bác Hồ là việc đương nhiên.
Nhà lại có 4 đứa nhỏ,
Vợ đang ở cử nuôi cháu sơ sinh nên việc sắp xếp dọn dẹp chưa được ngăn nắp thay thế đồ là bình thường.
Mình đồng ý để a răng miệng thơm sạch đến nhà cũng đồng ý để ảnh nhận xét và đăng ảnh gia đình của 1 Đảng viên lên mạng không có gì phải trách móc hay khoa chịu.
Nhà chưa được đẹp được sang nên mình luôn học hỏi và mong muốn vươn bằng a chuột tiến là vậy.
Có gì mà mắc cỡ xấu hổ.​