Hạng F
3/10/15
9.888
12.163
113
Morris Garages đã chết từ lâu lắm rồi.
Và 1 anh TQ chạy qua bên đó, mở nắp quan tài ra, dựng cái xác đó lên, rồi mua lại cái xác đó . Chính xác hơn là mua cái áo quan đó. Mang cái áo quan, chở về đại lục, nhét đại vào 1 anh TQ khác vào cái áo quan rồi mở 1 vài buổi nhạc chợ, bắc loa kêu gọi giới thiệu: "loa loa loa, bớ mọi người trên mặt đất này, hãy xem đây. Đây là một người da vàng tóc đen tên là MG sẽ xuất hiện. Và anh ta là người ANH chính gốc nhé".
Đó đó bác, thương hiệu MG của bác đó. Nên nhớ MG không phải là Morris Garages nhé. Và MG ko kế thừa gene nào (từ xác xe, vỏ xe, động cơ, hộp số,....) của ANH QUỐC cả.
Làm phát hoá thành người việt gốc anh dễ thế nhỉ!

Hạng F
3/10/15
9.888
12.163
113
Quan trọng nhất phải là dịch vụ sau bán hàng.
Xe rẻ xe đắt không quan trọng bằng tới lúc nó hư cái này cái kia tui vô hãng phải thay, phải sửa được liền. Và cái hãng đó phải ngồi yên đó năm này qua năm khác, chứ nay bán, mai nghỉ, mốt đi Mỹ thì cho tui cũng ko nhận xe
Thế thì MG khả năng nó cũng có bán chăn, nệm đấy. Theo phong cách nay bán, mai nghỉ, mốt đi Mỹ.

• Haha
Reactions: beemca
Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Giá đó để chưng cho vui chứ ai đâu mua
Giá đa số do mấy ông VN Phòng SP đề xuất bán cho dân VN mình thôi chứ hằng quản lý brand nào đi phát triển thị trường mà ko muốn có doanh số ....do tụi nó khảo sát thấy tâm lý nhu cầu video nào nhá hàng mấy ông cũng oyeah càng tung hô đoán giá cao nên nó bụp thôi

Hạng B2
18/7/20
356
417
63
Giá đa số do mấy ông VN Phòng SP đề xuất bán cho dân VN mình thôi chứ hằng quản lý brand nào đi phát triển thị trường mà ko muốn có doanh số ....do tụi nó khảo sát thấy tâm lý nhu cầu video nào nhá hàng mấy ông cũng oyeah càng tung hô đoán giá cao nên nó bụp thôi
vậy đuổi cổ mấy thằng định giá dc rồi. cái gì tốt chưa chắc bán dc cái bán dc chưa chắn chắn là phù hợp với số đông, như xe hàn lúc đầu định giá rất tốt xong lên như diều gặp gió. giờ định giá cái thị trừng bắt đầu giảm mua. điển hình như hyundai.

Hạng B2
1/4/19
164
178
46
vậy đuổi cổ mấy thằng định giá dc rồi. cái gì tốt chưa chắc bán dc cái bán dc chưa chắn chắn là phù hợp với số đông, như xe hàn lúc đầu định giá rất tốt xong lên như diều gặp gió. giờ định giá cái thị trừng bắt đầu giảm mua. điển hình như hyundai.
Rõ ràng rồi. Giá thành được định giá bằng chất lượng, tên tuổi của thương hiệu. Xe tàu chất lượng chưa bằng ai, tên tuổi thì không có, lại đi định giá xe bằng ba cái trò khảo sát trên mạng thì vỡ mồm

Hạng B2
18/7/20
356
417
63
Rõ ràng rồi. Giá thành được định giá bằng chất lượng, tên tuổi của thương hiệu. Xe tàu chất lượng chưa bằng ai, tên tuổi thì không có, lại đi định giá xe bằng ba cái trò khảo sát trên mạng thì vỡ mồm
giờ thằng MG này định giá tốt chất lượng tốt dân tin tưởng sau thì sau này có chỗ đứng