Hạng B2
29/5/14
174
111
43
41
Bài viết hay quá anh. mìnhc ó thời gian sống và học bên Pháp đc vài năm, nhưng chưa từng trải nghiệm lái xe bên đó. Hè này tính kéo gia đình qua du lịch + thăm người thân bên đó. Cho mình tham khảo theo anh thì đi với mấy nhóc (12t, 8t) thì có nên thuê xe đi không nhỉ?

Hạng B2
29/5/14
174
111
43
41
Bài viết hay quá anh. mình có thời gian sống và học bên Pháp đc vài năm, nhưng chưa từng trải nghiệm lái xe bên đó. Hè này tính kéo gia đình qua du lịch + thăm người thân bên đó. Cho mình tham khảo theo anh thì đi với mấy nhóc (12t, 8t) thì có nên thuê xe đi không nhỉ?

Tập Lái
24/4/15
36
80
18
39
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bài viết hay quá anh. mình có thời gian sống và học bên Pháp đc vài năm, nhưng chưa từng trải nghiệm lái xe bên đó. Hè này tính kéo gia đình qua du lịch + thăm người thân bên đó. Cho mình tham khảo theo anh thì đi với mấy nhóc (12t, 8t) thì có nên thuê xe đi không nhỉ?
Vô tư luôn, đi xe được cái mình chủ động thời gian và tham quan mấy chổ trên đường đi cũng hay. Nói chung thích lái thì ok

Hạng D
26/12/18
2.157
2.912
155
45
Mua cái tem cầu đường ntn vậy bác? Mình đến biên giới mua rồi dán vào xe hay sao ?

Hạng D
5/7/14
2.476
85.503
113
HCMC
Việt Nam nên học tập các Quốc gia trong Khối EU về việc mức chi Ngân sách bình quân đầu người Dân cho Hệ thống Giao thông Đường bộ,

đa số các Quốc gia trong Khối EU chi Ngân sách bình quân đầu người Dân cho Hệ thống Giao thông Đường bộ trong khoảng từ 2,2USD/ 1 người Dân/ 1 ngày đến 3,2 USD/ 1 người Dân/ 1 ngày,

mức chi này tuy mới chỉ bằng hoặc cao hơn 1,5 lần Tổng thu Ngân sách bình quân đầu người Dân Việt Nam,

nhưng được cái bù lại, các Quốc gia trong Khối EU có Hệ thống Giao thông Đường bộ rất rộng lớn, kết nối, thông suốt, mạch lạc, tiện nghi, hiện đại, bền vững và an toàn
tuyệt quá anh!

• Wow
Reactions: Wuyến
Hạng C
18/8/20
717
6.102
93
40
Học tập gì anh, xây dựng đường bộ VN vào lại đắt đỏ của thế giới mà nó có ra cái gì đâu. Giờ có lấy hết ngân sách ra đầu tư thì nó vẫn là đường cho bò với xe đạp đi thôi.

Tập Lái
24/4/15
36
80
18
39
Ho Chi Minh City, Vietnam
Học tập gì anh, xây dựng đường bộ VN vào lại đắt đỏ của thế giới mà nó có ra cái gì đâu. Giờ có lấy hết ngân sách ra đầu tư thì nó vẫn là đường cho bò với xe đạp đi thôi.
Đường xe đạp bên hà lan đẹp lắm nha ngon hơn làn oto luôn à kaka

Hạng C
18/8/20
717
6.102
93
40
Đường xe đạp bên hà lan đẹp lắm nha ngon hơn làn oto luôn à kaka
Hà Lan thì nước có nhỏ xíu mà làm đường không ngon dân nó chửi cho nghe, với lại Hà Lan cũng sưu cao thuế nặng nên phải cố làm cho nó lịch sự chớ :D :D