Hạng B2
14/12/14
109
142
43
Một người cha nọ có 2 cậu con trai, mỗi khi một trong hai người con nhậu nhẹt với bạn bè thì liền bị người cha la mắng, tỏ vẻ không hài lòng và cấm tuyệt không cho con minh uống rượu. Một hôm trong lúc đang rầy con minh về tội dám lén uống rượu, trong lúc thiếu kềm chế người con mới lên tiếng nói rằng : tại sao cha cấm tụi con uống rượu mà cha lại nhậu say sua hoài vậy? Người cha lúng túng trong một lúc rồi trả lời: cha mà không nhậu thì cha cũng ngang hàng với tụi con sao. Cha nhậu là vì để phân biệt đâu là cha, đâu là con ấy mà, chứ cha đâu có ham hố rượu chè gì đâu . . .
:3dcuoi:

Hạng D
18/2/10
3.294
3.169
113
Mấy ông như bác Lơ Xe có tính là cấp cao không mấy bác ?
Trong công ty em, nếu em là giám đốc/ phó giám đốc/ trưởng phòng có tính là lãnh đạo cấp cao không ?

Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45
Một người cha nọ có 2 cậu con trai, mỗi khi một trong hai người con nhậu nhẹt với bạn bè thì liền bị người cha la mắng, tỏ vẻ không hài lòng và cấm tuyệt không cho con minh uống rượu. Một hôm trong lúc đang rầy con minh về tội dám lén uống rượu, trong lúc thiếu kềm chế người con mới lên tiếng nói rằng : tại sao cha cấm tụi con uống rượu mà cha lại nhậu say sua hoài vậy? Người cha lúng túng trong một lúc rồi trả lời: cha mà không nhậu thì cha cũng ngang hàng với tụi con sao. Cha nhậu là vì để phân biệt đâu là cha, đâu là con ấy mà, chứ cha đâu có ham hố rượu chè gì đâu . . .
:3dcuoi:
Bác này thâm quá !!! Nhưng mà đúng ý e

Hạng C
20/8/14
677
698
93
Đầy tớ thì có cái gì nữa mà bóc lột nữa bác, tha cho đầy tớ thì chúng ta mới là những ông chủ nhân hậu chớ, ha ha ha...

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Vậy tại sao ko giải quyết nhanh gọn như vậy đối với người dân, hà cớ gì phải giam xe lâu lắc rồi trong thời gian giam giữ làm hư hỏng phương tiện và tài sản của dân nữa, cán bộ bận việc còn dân ở không ko có việc làm hả? Luật chó đẻ, khinh!

Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Đó giờ cũng đâu có cái nào "hên" đâu nên không thể nào nói là "xui" được. Chỉ là dạo này cb hơi làm càng nên ra Luật bảo vệ ra mặt vậy thôi.

JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.338
27.899
113
Vậy các bác phải tìm hiểu thế nào là phương tiện của cb cc để tránh?