Hạng B2
2/5/18
300
221
43
Mình SG-HN, nhiều lúc ước khoảng cách chỉ tầm 5-600 thì tốt biết mấy, Tết đi xe về trong ngày được chứ đi 3 ngày, vào 3 ngày hết xừ nó tết.

• Like
Reactions: QT75 and SangBD
Hạng F
28/8/19
6.732
11.445
113
Palm Beach, Florida, US
Bác ở bên Cali thì sao chung đc với bọn em đc kaka
Không đến nỗi là ko thể!
1. Mò về Vn vào dịp Tết. Cái này tự làm được.
2. Sau đó lên OS canh me canh chua, năn nỉ xin xỏ, chung chi hối lộ ....lòng hảo tâm mọi người cho đi ké.
3. Trang bị gọn nhẹ, chỉ cần tiền trong túi và...ham vui trong lòng là...được.
4. Lần đi lần khó, chơi là tới nóc, từ SG về Nam là book tới Cà Mau còn về Bắc là tới Móng Cái.
Chưa đi lần nào nên ko có kn nên cứ nhờ AE chỉ, chắc OK thôi. Còn tiền thì ko biết, tạm thủ $10k ko biết đủ ko, cho trang trải lành mạnh ( bao gồm thuê Ks)?

Hạng C
9/6/10
872
995
103
Ajinomoto Việt Nam
Không đến nỗi là ko thể!
2. Sau đó lên OS canh me canh chua, năn nỉ xin xỏ, chung chi hối lộ ....lòng hảo tâm mọi người cho đi ké.
4. Lần đi lần khó, chơi là tới nóc, từ SG về Nam là book tới Cà Mau còn về Bắc là tới Móng Cái.
Chưa đi lần nào nên ko có kn nên cứ nhờ AE chỉ, chắc OK thôi. Còn tiền thì ko biết, tạm thủ $10k ko biết đủ ko, cho trang trải lành mạnh ( bao gồm thuê Ks)?
Đơn giản mà anh. Nếu có dịp làm 1 tour cũng vui lắm.cảnh trên đường đẹp, nhiều quán ăn ngon. Nghỉ thì đi vào các TP có đầy đủ cho mà lựa chọn.

• Like
Reactions: QT75
Hạng D
14/9/17
1.142
1.254
113
41
Tân Uyên, Bình Dương
Không đến nỗi là ko thể!
Chưa đi lần nào nên ko có kn nên cứ nhờ AE chỉ, chắc OK thôi. Còn tiền thì ko biết, tạm thủ $10k ko biết đủ ko, cho trang trải lành mạnh ( bao gồm thuê Ks)
10K thì bác ăn chơi xả ga thôi bác ! Đi dọc theo chiều dài đất nước gần 3.000 km cũng có nhiều chỗ đẹp và đáng đi chứ bác

• Like
Reactions: QT75 and khanhyen