Hạng C
9/4/14
839
969
93
TPHCM
Tiếc nhềy. Cam hành trình của bác ko có hiển thị tốc độ để xxx xác lập kỉ lục cho các xế giường nằm

Tập Lái
26/9/15
35
37
18
54
Xe vừa cao, chở đầy khách mà lao lên cầu vượt quá nhanh. Lo cho tính mạng của hành khách quá nhưng thiệt may là chưa xảy ra chuyện xấu.[pagebreak][/pagebreak]

Xe khách, xe benz, taxi, xe buýt...toàn sát thủ giết người...nhanh và nguy hiểm...vì họ mua bảo hiểm hết rồi nên không sợ cán chết người...ngoài ra họ mua đường hết rồi (mua công an) nên muốn chạy sao thì chạy...tai nạn ở Việt Nam 11.000 người/năm

OSOM
23/4/07
9.162
10.189
113
Tiếc nhềy. Cam hành trình của bác ko có hiển thị tốc độ để xxx xác lập kỉ lục cho các xế giường nằm
Để khoảng "lùi" cho người ta thôi. Còn tốc độ xe mình thời điểm bắt đầu clip là 50kmh đó.

Hạng D
11/9/14
1.702
55.406
113
Quả này gửi cho PC67 phạt nguội ngon đó bác.
Bác tài xế và Nhà xe khách ấy đã...."cúng" xe dồi... nên không phạt được đâu... Nhìn cách bác ấy chạy là em tin đã ... cúng rồi, bác nghĩ xem, ae OS thấy, người dân thấy, ko lẽ mấy anh bên chuyên ngành giao thông...KHÔNG thấy sao...???

• Like
Reactions: LexusRX2016
Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Có bác nào tin xe khách đổ dốc đèo từ đà lạt qua nha trang với tốc độ tầm 70Km/h kô?..E là e thấy rồi đó..E thì đi có 40km mà thấy tụi nó vượt vèo vèo..dí đít nó mới biết nó chạy gần gấp đôi mình..chắc bữa nào gặp a tài xế học hỏi ít kinh nghiệm
Theo ý mình thôi nha: Xe nặng, lấy trớn đi nên mấy bác tài này toàn chạy có trớn rồi phan thôi, chứ theo giới hạn trên đèo, nhiều khi xe con mình chạy còn muốn le lưỡi chứ tội xe lớn. Mất trớn cái là mệt mỏi.

Hạng B2
17/10/14
147
64
28
mấy xe khách này được mệnh danh là quan tài biết bay mà đi may về gió chạy ẩu thì số 1

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Chạy thường ngày ở thiên đường ấy mà. Báo chí phản ánh biết bao nhiêu mà vẫn vậy

Hạng B2
12/1/15
185
211
43
TP.HCM
Bác tài xế và Nhà xe khách ấy đã...."cúng" xe dồi... nên không phạt được đâu... Nhìn cách bác ấy chạy là em tin đã ... cúng rồi, bác nghĩ xem, ae OS thấy, người dân thấy, ko lẽ mấy anh bên chuyên ngành giao thông...KHÔNG thấy sao...???
Nhiều khi ra đường thấy bọn đầu đất này chạy con thường tính mạng hành khách / người đi đường mà ngứa gan bác nhỉ? Em không biết rồi XH này sẽ ra sao nếu cứ loạn như thế này.

Hạng D
11/9/14
1.702
55.406
113
Nhiều khi ra đường thấy bọn đầu đất này chạy con thường tính mạng hành khách / người đi đường mà ngứa gan bác nhỉ? Em không biết rồi XH này sẽ ra sao nếu cứ loạn như thế này.
Em sửa nhà ở trong hẽm thôi, mới đổ đống đất hơi lấn ra đường có chút xíu...vậy mà khoảng 2h sau thôi là đã có mấy anh thanh tra giao thông xuất hiện và..."nhắc nhở" liền... Bác thấy mấy anh đó..."giỏi" không ?
Huống hồ chi mấy cái xe này chạy ngay trên đường...

• Like
Reactions: LexusRX2016