A1
14/12/03
2.555
4.253
113
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=PYfRMvcuubA&feature=player_embedded[/tube]

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Đúng là đẳng cấp thiệt,chỉ tiếc rằng không gian ko đủ để thể hiện hết tài năng.

Tập Lái
19/6/09
1
0
0
Hehe, Em vào thì em gái ở quầy subaru hết vé, nhưng...to nhỏ một hồi em bảo em làm soát vé, nên mua cái nón giá 35k là okie. Thế là đi mất 35k, nhưng đc cái không phải xếp hàng vì là vé "ưu tiên" :D. Coi bác Swift biễu diễn quá tuyệt, chỉ tội xe mình hem đc như xe bác í.
Cuối buổi về ngang quầy Dunlop em vơ vội cái dù.hehe. Vậy là cũng gỡ gạc chút đỉnh tiền vé

Hạng B2
16/8/09
406
19
28
44
Quả đỗ xe tí "chết người " của Russ Swift
ông em làm chuột bạch chân run như cầy sấy

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=djQadCI5h4s[/tube]

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
báo cáo các bác chiều nay em đã coi Subaru show của bác Swift. Phải nói là trên cả tuyệt vời.. màn hấp dẫn nhất là màn cuối cùng bác Swift quay vòng vòng 14 vòng, khói ma sát của bánh xe bốc ra mù trời, nặc nồng khán giả phải che mũi lại . dưng vậy mà vui và có ý nghĩa.. như mùi thuốc pháo ngày xưa

Em xin được hai tấm posters do chính tay bác Swift ký.. bác ấy rất thân thiện, ko có chảnh, bệnh ngôi sao như 1 số người xứ ta.. Khi đến phiên mình xin chữ ký, bác ấy ngước lên nhìn mình, cười, hỏi How are you.... em nói Thank you for the magnificent performance.. bác ấy lập tức bắt tay em.. còn ai muốn chụp hình chung, bác ấy rất vui vẽ sẵn lòng , trên gương mặt bác ấy lúc nào củng nở nụ cười.

Nay em xin mác các bác cách xem show mà ko cần vé

Giả bộ show kế tiếp trình diễn lúc 12h thì khoảng 11:20 các bác đứng ngay cửa kính bước ra sân drift. bảo vệ lúc đó chưa cho ai ra hết.. lúc này chỗ cửa rất vắng vẽ, ko có khách nhiều vì ai nấy cũng bận đi xem xe và long leg. Lát sau, cỡ 10:30, khách bắt đầu xếp hàng nhiều.. những ai có vé sẽ được Ưu tiên cho ra ngoài trước để lên "khán đài". sau khi cho ra hết lượt khách có vé mời( chỉ có 4000 vé free), bão vệ mới từ từ cho ra ngoài từng người ko có vé.. dưng họ đếm từng người 1 đễ tránh tình trạng quá đông khách ào ra ngoài.. Dĩ nhiên là có cãnh chen lấn nhưng bão vệ cũng "trấn áp" kịp. Theo em thì số lượng khách ko có vé được cho ra xem không nhiều lắm.. các bác cẫn thận coi chừng bị móc bóp, mất di động

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
chiều này em đi coi chỉ tốn có 13 K hà: 10K tiền vé, 3 K tiền gũi xe , hầu các bác tấm bác Russ Swift chạy 2 bánh nè, trong xe chở thêm 2 người nữa nhá. chịu khó chờ 1 tí mà vẫn vô ghế hạng VIP coi được:D

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
bác R.S đã đi hai bánh khi còn ỡ trong chuồng khá chật hẹp
Russ Swift sẽ biểu diễn lái xe Subaru tại Sài Gòn AutoTech 2010
Russ Swift sẽ biểu diễn lái xe Subaru tại Sài Gòn AutoTech 2010

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819