Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.961
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em thấy: bác kakalot làm chỉ tay, ý lộn.. chỉ đạo về h/đ tư vấn thì rõ là bác mới vừa "chỉ đạo" cho bác Hoàng đó.. Hê hê, bác chỉ ra chương trình, yêu cầu để bs Hoàng cố vấn huấn luyện. Nòng cốt hay chỉ đạo ... Ai cũng được miễn là có nghề và có TÂM. Bác kakalot vừa có nghề mà lại là lương y Tâm- chỉ đạo là đúng rồi. Bác Hoàng lại thân bác Đức... Tâm có Đức có cả ông Lương ... Quá ok roài! Bstrongtudu thì để ông Hải redblade làm quen. Còn bs haianh67 ở BV Hóc Môn nếu có online sinh hoạt thì đỡ biết mấy!

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/11/11
583
1
16
45
ko biết bác bstrongtudu có đồng ý ko đó vì em ko thấy bác ấy online trả lời ah

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
@all s.o.s : em thấy thông tin thiện nguyện vì trường sa thân yêu , đây là 1 việc làm ý nghĩa em ko bàn đến nhưng , theo sự hiểu biết của em các chiến sĩ ở trường sa chỉ thiếu thốn về mặt tinh thần thôi . Vì mọi vật dụng giúp đỡ cho trường sa chỉ gói gọn như : ti vi sách báo còn những thứ khác em nghĩ sẽ ko đến được những chiến sĩ đang bảo vệ biển đảo của chúng ta.
Tại sao ta ko tìm hiểu gia đình và người thân của những chiến sĩ đang ở hậu phương mà thiếu thốn về mọi mặt để giúp đỡ, giả dụ ta tìm xem người nhà hay con cái họ thiếu thốn , bệnh tật thì ta tập trung giúp đỡ 1 trường hợp nào đó sẽ thiết thực hơn
Trân trọng

Hạng D
2/9/09
2.548
4.984
113
Tp.HCM
tini nói:
@all s.o.s : em thấy thông tin thiện nguyện vì trường sa thân yêu , đây là 1 việc làm ý nghĩa em ko bàn đến nhưng , theo sự hiểu biết của em các chiến sĩ ở trường sa chỉ thiếu thốn về mặt tinh thần thôi . Vì mọi vật dụng giúp đỡ cho trường sa chỉ gói gọn như : ti vi sách báo còn những thứ khác em nghĩ sẽ ko đến được những chiến sĩ đang bảo vệ biển đảo của chúng ta.
Tại sao ta ko tìm hiểu gia đình và người thân của những chiến sĩ đang ở hậu phương mà thiếu thốn về mọi mặt để giúp đỡ, giả dụ ta tìm xem người nhà hay con cái họ thiếu thốn , bệnh tật thì ta tập trung giúp đỡ 1 trường hợp nào đó sẽ thiết thực hơn
Trân trọng

Rất hay bác!

Hạng D
27/10/10
2.940
8
38
38
tini nói:
Trân trọng
bác nói e mới để ý,cám ơn ý kiến của bác,e theo ý bác

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Em ủng hộ mọi chương trình của SOS đề ra. Riêng vụ Trường sa Hoàng sa thì bác tini chắc đã từng tham gia rồi nên biết, các đồng chí ấy chỉ thiếu tinh thần thôi, một lần tụi em đi với hội phụ nữ Trung ương, quà cáp mấy trăm triệu cũng chỉ là con tép:D Các bác ấy được trang bị dư đầy đủ từ trung ương tới địa phương, từ hậu phương gần cho tới hậu phương xa các bác ạ. Mình phải nghĩ ra cái gì đó để ủng hộ tinh thần, nối vòng tay lớn với hải đảo xa xôi thôi!

Last edited by a moderator: