Hạng B1
4/4/13
682
6
18
@Đặc sản mau cà: Bác cứ đến, có gì đi chung với em nhé!
P/s: Trả ơn bác lập topic chúc mừng SN:D

Hạng C
10/9/12
824
22
18
Nơi mình thích
Báo cáo Đội Trưởng TekcoR! Ngày 9/6 em chở Mẹ già về Bình Long - Bình Phước nên không đi hộ tống được. mong ĐT xem xét cho em nhé. báo cáo hết!

Hạng B1
4/4/13
682
6
18
@Vtcnhabe: Ok bác, chuyện gia đình quan trọng hơn. Còn lần sau mà bác. Chúc bác thượng lộ bình an!
@Kien_Viet thai: Ko Kiên ơi, demo và chính thức cách nhau có 1 ngày vậy thì Demo làm gì? :D
Mà hôm thứ 4 bác Ha Sonata đã đơn thương, độc mã xuống thắp nhang và làm việc với UB rồi.
Hẹn ae chuyến sau nhé! Hy vọng ae còn máu...:D

Hạng C
10/9/12
824
22
18
Nơi mình thích
Đặc sản Cà Mau nói:
TekcoR nói:
@Đặc sản mau cà: Bác cứ đến, có gì đi chung với em nhé!
P/s: Trả ơn bác lập topic chúc mừng SN:D
bác sĩn quấc cần câu hả
, em "Đặc sản Cà Mau" có công mà bác không trả ơn lại đi trả ơn thằng Đặc sản mau cà nào đó :mad:

Lão TekcoR có biết nhậu đâu mà xỉn :D.

Hạng B1
4/4/13
682
6
18
Đội SO SEX này đăng ký cho vui thôi, nghe đi xa bằng xe máy trốn hết trơn:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
30/5/12
53
1
8
Bến Tre
Re: [S.O.S - EX] Đồng hành cùng S.O.S về Bến Tre dự lễ trao nhà tình thương! 1 giờ ()

Đội SO SEX này đăng ký cho vui thôi, nghe đi xa bằng xe máy trốn hết trơn:D<bài viết được chỉnh sửa bởi TekcoR vào lúc 1 giờ>
Dạ có em đội trưởng ơi em xin đi trước và chờ đội trưởng ở dòng chôm ạ

TekcoR nói:
@Vtcnhabe: Ok bác, chuyện gia đình quan trọng hơn. Còn lần sau mà bác. Chúc bác thượng lộ bình an!
@Kien_Viet thai: Ko Kiên ơi, demo và chính thức cách nhau có 1 ngày vậy thì Demo làm gì? :D
Mà hôm thứ 4 bác Ha Sonata đã đơn thương, độc mã xuống thắp nhang và làm việc với UB rồi.
Hẹn ae chuyến sau nhé! Hy vọng ae còn máu...:D
hèn chi, hôm đó khoảng 16h00 em gọi bác Hà hỏi thăm đường về nhà anh Sành mà không thấy bắt máy chắc do đang cưỡi ngựa sắt. Chiều đó 1 Mợ OSer và em bàn nhau sẽ đi mà khi mợ ấy đi làm về khoảng 16h30 với dự tính đi mất 2 giờ về mất 2 giờ là 4 giờ, ở khoảng 1 giờ = tổng cộng 5 giờ đồng hồ là ok vì khu mợ ấy ở 11 giờ khuya sẽ đóng cổng (nếu đi quá giờ sẽ ngủ bụi luôn :D), sau khi gọi điện tham khảo bác xtlunique để hỏi đường thì bác ấy bảo vừa về cùng bác Hà mà thời gian đi mất tới 3 giờ, tính đi tính lại nếu đi có khả năng sẽ về sau 23h00 nên chuyến đi bị hủy.

Last edited by a moderator: