Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178
Re:S.O.S Gấp!....

Hôm nay đúng là 1 ngày buồn cho em vì thất hứa vớ F1, nhưng em rất hạnh phúc! Em được các bác quan tâm rất nhiệt tình! Sau cuộc gọi cho bác @Hasonata thì có rất nhiều bác gọi trực tiếp hỏi thăm, chia sẻ kinh nghiệm.....Có bác đội mưa xuống ngay...Cảm ơn các bác thật nhiều!
Cơn mưa chiều nay làm em hiểu hơn về tấm chân tình của các bác và các Ae SOS!
Em đang ngất ngây trong hạnh phúc mà các bác đã đem đến cho em!
Thân!

• Love
Reactions: Ha Sonata
Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178

Ha Sonata nói:
BÁO YÊN: Trong lúc chờ đợi, bác Sweety đã cố gắng mày mò và đã tự khắc phục bằng cách dùng dây điện câu song song thay thế dây phin, xe đã nổ máy, đang quay về SG. Cám ơn anh em đã phối hợp.
Hãy gọi đt ngưng điều động thợ nhé anh em!:D
Em Cảm ơm bác Nhiều lắm!
Nhưng em vẫn áy náy ...... có 1 bác thợ bên cần giờ qua thì xe đã xử lý xong! Em vẫn chưa có số phone để ngỏ lời cảm ơn!
Lần nữa em cảm ơn các bác nhiều lắm!!!!!

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Trời! vậy mà đại ca ko kêu em, cả ngày hôm nay em loanh quanh gần đó vì Bình Khánh kẹt phà.
Chúc mừng bác Sweety đã qua khỏi!

• Love
Reactions: Sweety
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.404
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

NắngSG nói:
Trời! vậy mà đại ca ko kêu em, cả ngày hôm nay em loanh quanh gần đó vì Bình Khánh kẹt phà.
Hầy dza...mợ Nắng đăng ký hỗ trợ "từ thiện và Pháp y!" ai dám kiu mợ đi bơm bánh câu bình chài!:D

• Love
Hạng D
2/9/09
2.548
4.942
113
Tp.HCM

Ha Sonata nói:
NắngSG nói:
Hầy dza...mợ Nắng đăng ký hỗ trợ "từ thiện và Pháp y!" ai dám kiu mợ đi bơm bánh câu bình chài!:D

Trời mưa mà chị Nắng thì nhẹ cân, em gọi bác Cuongbodoi mấy lần không nghe máy. Tính gọi chị Nắng mà không đành, biết gọi là chị cũng chẳng tha vụ này.

• Love
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113

xekovn1984 nói:
Tin mới nhất: Bác Sweety đã tự sửa được xe của mình. Giờ bác ấy quay về Q10. Happy ending!

Hum nay hong đi đâu hả bác, ở nhà online S.O.S cũng là trên đường thiên lý rồi :D

• Love
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Dạ bác Tư nói đúng, em thì có mỗi cái dây câu bình đấu giá trúng nhưng... bán gom tiền từ thiện mất rùi:D Nhưng vẫn tiếc bác ko kêu em, ít ra em cũng cứu trợ khẩn cấp... cho gia đình bác ấy mỗi người một ly cà phê cho bớt căng thẳng:D
dathuong nói:
Ha Sonata nói:
NắngSG nói:

Trời mưa mà chị Nắng thì nhẹ cân, em gọi bác Cuongbodoi mấy lần không nghe máy. Tính gọi chị Nắng mà không đành, biết gọi là chị cũng chẳng tha vụ này.

Last edited by a moderator:
  • Love
Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178

NắngSG nói:
Cảm ơn bác!
Phà Bình Khánh hôm nay kẹt kinh dị luôn! Chừng 1Km thôi mà em mất gần 1,5h mới đến, vừa vô cầu tàu thì xe pan....

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50

Bác sweety thật giỏi
. Kinh nghiệm sau này ngày lễ thì tránh mấy cái phà ra

• Love