Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Trên đường lên bờ lây ku truy tìm mợ chuột nhắt
[S.O.Ser] Hình Ảnh Offline-Giao Lưu

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Bắt được đồng bọn đang lang thang tại nha trang bác choixongxu liền đến chụp tấm kỷ niệm

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
chuotnhat nói:
tini nói:
Trên đường lên bờ lây ku truy tìm mợ chuột nhắt
bác truy tìm mà em sợ như bị truy nã kekekeke

Bác tổng tư lệnh cử em lên pleku truy tìm nữ hoàng spam đã làm nghẽn mạng trông mấy ngày qua

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Ha Sonata nói:
"Bắt" được chưa tin ơi?

Sau khi em làm việc với công an phường , và off ken với vài đối tác mới biết mợ ấy tên thật là Phương thảo đang học trường chuyên hùng vương là bạn học của con gái bác mà em quen , sau khi bác ấy năng nỉ bỏ qua lỗi lầm vì tuổi tin ( chưa đủ tuổi vị thanh niên ) còn ham vui chứ không có cố ý làm nghẽn mạng hệ thống quốc gia nên em đành phải trở về lại nha trang

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/9/09
2.548
4.977
113
Tp.HCM
tini nói:
Ha Sonata nói:
"Bắt" được chưa tin ơi?

Sau khi em làm việc với công an phường , và off ken với vài đối tác mới biết mợ ấy tên thật là thảo đang học trường chuyên hùng vương là bạn học của con gái bác mà em quen , sau khi bác ấy năng nỉ bỏ qua lỗi lầm vì tuổi tin còn ham vui chứ không có cố ý làm nghẽn mạng hệ thống quốc gia nên em đành phải trở về lại nha trang
Ờ sao bác không mời phụ huynh lên phường làm cam kết mà dễ dàng về tay không vậy

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
dathuong nói:
tini nói:
Ha Sonata nói:
"Bắt" được chưa tin ơi?

Sau khi em làm việc với công an phường , và off ken với vài đối tác mới biết mợ ấy tên thật là thảo đang học trường chuyên hùng vương là bạn học của con gái bác mà em quen , sau khi bác ấy năng nỉ bỏ qua lỗi lầm vì tuổi tin còn ham vui chứ không có cố ý làm nghẽn mạng hệ thống quốc gia nên em đành phải trở về lại nha trang
Ờ sao bác không mời phụ huynh lên phường làm cam kết mà dễ dàng về tay không vậy

Nói chung cũng tại cái bản lĩnh đàn ông của em nó yếu mềm nhìn mợ ấy dể hương quá em hổng đành lòng