Tập Lái
3/5/07
12
0
0
RE: Santa Fe DVD

Thực ra em cũng mới lấy xe thôi,chưa biết gì nhiều.Lúc nhận xe có người giới thiệu,thấy hay thi mua luôn thôi.Về nhà rồi mới tò mò nghịch ngơm.Thằng này có kêt nối bluetooh A2DP,em đã kết nối thử.Nghe gọi OK nhưng không có danh bạ và tên người gọi.Có GPS,đo áp suất lốp,TV antena (option) nhưng cái của em chẳng thấy đâu,không biết sao lại thiếu,đang tính đi tìm mua gắn vào cho đủ.Ngoài ra có đầu đọc thẻ nhớ,kêt nôi IPOD,USB.Nếu bác nào muốn có thể kết nối thêm đầu đọc 6 đĩa vào
Về hình thức,em đánh giá đẹp,thiết kế cho santa fe nên lắp vào vừa vặn.tuy nhiên màu dèn led hơi tươi hơn màu đèn gốc của xe.Một cái hay là có thể dùng luôn phím bấm trên vô lăng để điều khiển.(mấy hôm nữa em sẽ post ảnh lên)
Xe của em là MLX,em cũng không quá cầu kỳ cho nên dùng thấy cũng ổn.chỉ cần lắp thêm cái loa bass để nghe nhạc dance.Không biết trên xe SLX loa thứ 7 có phải là loa bass không và nó nằm ở chỗ nào.bác nào biêt chô nào có sẵn hàng chỉ giúp em với

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Cái loa super của SLX nó nằm ở băng sau bên trái, xe MLX có sẵn lỗ chờ ở đấy, ko phải khoan thùng luôn, chỉ cần kiếm được quả loa nhét vừa chỗ đấy là rất chuẩn. Cái CASKA của bác mua ở đâu, thiệt hại hết bao nhiêu thế? Nó có đo áp suất lốp thì chắc là phải có cảm biến áp suất nhét vào lốp xe chứ ạ. Đo có chính xác ko bác. Âm thanh và hình ảnh thế nào hả bác và nó là hàng xuất xứ Mỹ hay TQ thế?

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Trích đoạn: sonicR

Cái loa super của SLX nó nằm ở băng sau bên trái, xe MLX có sẵn lỗ chờ ở đấy, ko phải khoan thùng luôn, chỉ cần kiếm được quả loa nhét vừa chỗ đấy là rất chuẩn. Cái CASKA của bác mua ở đâu, thiệt hại hết bao nhiêu thế? Nó có đo áp suất lốp thì chắc là phải có cảm biến áp suất nhét vào lốp xe chứ ạ. Đo có chính xác ko bác. Âm thanh và hình ảnh thế nào hả bác và nó là hàng xuất xứ Mỹ hay TQ thế?
Caska thì 100% là của TQ. Nhưng nó là loại cũng có xuất xứ rõ ràng, như kiểu Tủ lạnh Haier và máy tính Lenovo đó bác.:)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Anhkhoai_hn

Caska thì 100% là của TQ. Nhưng nó là loại cũng có xuất xứ rõ ràng, như kiểu Tủ lạnh Haier và máy tính Lenovo đó bác.:)
Nhưng đúng là nếu hàng Trung Quốc vào được những thị trường đẳng cấp như Mỹ, Nhật thì là hàng xịn luôn, vì đáp ứng được các tiêu chuẩn khắt khe của những thị trường như vậy. Chắc chắn nếu Caska lọt được vào thị trường Mỹ và các bác mua được thì khác hẳn Caska mua tại VN thậm chí TQ:D

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Em đang có nhu cầu gỡ cái bác cần ở xe em ra bán (để khỏi bị tra tấn bằng âm thanh của bà cả :D ), chắc chắn là vừa xe bác

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Tôi vừa qua chỗ Khôi béo, 1 Lê Thánh Tông để lắp lại signal bên trái (chả hiểu bị vặt lúc nào nữa:mad:). Khôi béo giới thiệu bộ dàn DVD Alpine+ TV kỹ thuật số VTC (loại dành cho ô tô)+camera lùi+ điều khiển (chế)trên vô lăng-> DVD... rổ rá khoảng dưới 20 triệu. Bác nào máu ko? Được Khôi béo quảng cáo là ko đẹp ko lấy tiền ;)

Tập Lái
9/10/07
22
0
0

Trích đoạn: Kienvang

Tôi vừa qua chỗ Khôi béo, 1 Lê Thánh Tông để lắp lại signal bên trái (chả hiểu bị vặt lúc nào nữa:mad:). Khôi béo giới thiệu bộ dàn DVD Alpine+ TV kỹ thuật số VTC (loại dành cho ô tô)+camera lùi+ điều khiển (chế)trên vô lăng-> DVD... rổ rá khoảng dưới 20 triệu. Bác nào máu ko? Được Khôi béo quảng cáo là ko đẹp ko lấy tiền ;)

chân tình với bác nếu lắp như vậy bác bị chặt ra làm mấy khúc luôn:mad:[8|] cái giá đó chỉ bịp mấy người ko biết gì về đồ chơi và sẵn tiền thôi.

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: nhim2007

Trích đoạn: Kienvang

chân tình với bác nếu lắp như vậy bác bị chặt ra làm mấy khúc luôn:mad:[8|] cái giá đó chỉ bịp mấy người ko biết gì về đồ chơi và sẵn tiền thôi.
Em đang ngồi đợi lắng nghe lời chuyên gia đây. Cái vụ đó đúng giá thì hết khoảng bao nhiêu hả bác Nhím?

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Trích đoạn: nhim2007

Thực ra giá rổ còn tuỳ thuộc vào loại hàng, nhưng em thấy giá như vậy cũng ko ổn lắm.
@ Mr Kiến: Bác nói ông phệ liệt kê ra giá từng món một là biết ngay bị chém mấy khúc mà:).
Mà em thấy xe SF của HMV bây giờ không có xinhan sườn đâu, chỉ có mỗi lôgô 4WD! Thế lại hoá hay ở VN, đỡ bị vặt