Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
RE: SANTAFE CLUB & HÒN NGỌC VIET

Trích đoạn: chevol

@thuytram: bình tinh đi em, SFC SG đã đưa ra chương trình offroad thì phải thực hiện được không có bất kỳ lý do nào để trì hoãn cả. Rât vui vì em tham dự chương trình với hội , chào em nhé.
Em xin lỗi... tại tính em hơi nóng :D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

cứ yên tâm là mấy ông này cà rỡn vậy chứ tới hồi đi là rần rần, chỉ mỗi tội chơi toàn giờ dây chun :D:D:D

Hạng B2
15/3/07
368
2
18
Tp.HCM

@thanhmap : yên tâm đi vì hội trưởng Chevol đã lên luật phạt vi cảnh xung vào quỹ hội với những trường hợp này rồi, chờ cuối tuần này họp quốc hội thông qua luật này luôn ( nói nhỏ : mọi người tin chắc là bác Chevol sẽ là người mở hàng luôn đấy
)

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: madlion

@thanhmap : yên tâm đi vì hội trưởng Chevol đã lên luật phạt vi cảnh xung vào quỹ hội với những trường hợp này rồi, chờ cuối tuần này họp quốc hội thông qua luật này luôn ( nói nhỏ : mọi người tin chắc là bác Chevol sẽ là người mở hàng luôn đấy
)
Chừng nào họp, cho em đi theo với nhé! Để nắm tình hình... :D

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Em nhất trí SFC SG nên họp lần nữa để gút lại một số vấn đề như logo, áo đồng phục, bộ đàm, chương trình, ....... để lần offroad này thật đông vui và thành công.

Hạng B2
28/11/07
135
1
0

Bác thanhmap đăng ký chưa bác. Làm ơn đăng ký nhanh nhanh đi bác. Kỳ này ai đi se được diện kiến dung nhan Hoa hậu Thuytram luôn mà...
Trích đoạn: thanhmap

cứ yên tâm là mấy ông này cà rỡn vậy chứ tới hồi đi là rần rần, chỉ mỗi tội chơi toàn giờ dây chun :D:D:D