Hạng B2
1/7/10
422
453
63
Bác chưa thấy cảnh ca đi dẹp khu đó bị dân chống đối đâu nhỉ? Làm mạnh tay thì chúng nó nằm ngửa ra dg, hô cong an đánh dân, bố chú nào dám làm.
Ghê vậy hả bác. Em không ở khu đó. Chỉ là hôm đó kẹt xe mới chui vô đó đi mới thấy thôi. Vậy chẳng lẽ CA pó tay.

Hạng D
5/2/15
3.607
6.324
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Đường Phạm Văn Bạch khúc gần ra Trường Chinh thì có mấy người bán hàng rong (rau củ quả, hải sản,...) lấn chiếm lòng đường để bán hàng gây tắc nghẽn giao thông vào giờ cao điểm buổi chiều (từ 17h00 đến 19h00), đã vậy có nhiều người dừng xe máy mua đồ làm tình hình thêm tồi tệ hơn kết hợp với một số đi xe máy đầu đất khác đi ngược chiều vượt lên là cho tất cả đều chết dí một chỗ... Nói ra thì mang tiếng ác mồm ác miệng chứ em vái trời có cái xe buýt / xe chở rác nào mất thắng lùa hết một đám đầu đất này cho rồi...
Ấy vậy mà khi cơ quan chức năng làm việc thì khối bác vô nén đá là thế này thế kia? Các cụ dạy rằng: buôn có bạn, bán có phường. Bọn này bất chấp, chỉ cần lợi cho bản thân thôi. Chốt lại: người VN ý thức cộng đồng còn quá xa xỉ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/7/10
422
453
63
Ý thức là đề tài muôn thuở. Và chắc vẫn mãi là mơ ước. Tình hình giao thông ở SG giờ ngày càng tệ hại

Hạng B2
9/4/15
445
524
93
36
Ghê vậy hả bác. Em không ở khu đó. Chỉ là hôm đó kẹt xe mới chui vô đó đi mới thấy thôi. Vậy chẳng lẽ CA pó tay.
Dạ bác. Ca rớ tới là bị ăn vạ liền. Chưa kể là nhìu khi ăn ly chén bát là bt.

• Like
Reactions: hieuminh
cyc
Hạng C
15/10/15
550
829
93
Tại sao anh không gọi lên đường dây nóng csgt hay vov giao thông phản ảnh để người có thẩm quyền xử lý.

Hạng D
24/7/12
4.196
13.607
113
Bác này nói hay nè, mà thớt này ông ko thèm vào đâu, ổng vào thớt hót thôi, ổng vào là banh thớt ngừ ta àh, há há
Hé hé lâu quá mới gặp, vưỡn còn nhớ chuyện xe to ép xe bé à....:3dcuoi: