WLJ
Tập Lái
2/7/04
27
0
1
53
www.otosaigon.com
RE: các bác cho hỏi tí

Em Thấy nó gòi các bác ạ.... lưới tản nhiệt kiểu tổ ong hay sao ý.... đèn sau nhìn được nhưng lại kg nổi bật cho lắm. Nhìn xa xa thì thấy được nguyên bộ đèn chứ kg thấy từng hình tròn như bộ đèn xe cũ..nhỡ các bác nhỡ......

Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com

Cái đèn phanh sau làm thế khá nguy hiểm đấy các bác à,quá chói Nếu các xe sau không giữ một khoảng cách nhất định thì e là....... chói mắt và hit.... Hôm qua cũng vì khoái như bác Lâm mà suýt dính đít nó Chói quá,đến lúc mở mắt ra thì vẫn thấy đom đóm trong mắt :mad:

Xin khuyến cáo các bác,nếu thấy Altis mới thì tránh xa hoặc ngoi lên trên !:mad:

WLJ
Tập Lái
2/7/04
27
0
1
53
www.otosaigon.com

Em vừa mới đi xem xe Altis đấy các bác , thật sang trọng ( đương nhiên kg bằng conCamry của các bác rồi...hihihi ), em được dịp nhòm kỹ lại nội ngoại thất xe. Em thấy đèn sau của nó lai lai với con camry nhà các bác đấy... Nhìn kỹ một chút thì thấy đường viền đèn màu vàng chứ kg phải màu inox như mấy đời trước , còn lưới tản nhiệt kiểu tổ ong ....nhòm cũng đẹp đấy các bác ưiiii... Nhưng nội thất thì em hỡi ôi !... Toàn là các núm vặn vặn gạt gạt trong chẳng phù hợp với giá tiền tí nào...trong khi đó con Lac 1.8 thì toàn là chỉnh điện và các trang thiết bị đều nhiều hơn hẳn con Altis.Nhòm hiện đại làm sao ý...vài ngu ý cảm nhận.Mong các bác bỏ quá cho...

Hạng B1
21/5/04
54
0
0
50
Vietnam

Đã bảo là khỏi phải lăn tăn mà lị , xe của cậu sang Thái tên Che va ra-người anh hùng dân tộc Cuba rồi. Hơn là cái chắc, đã đọc thử nghiệm test của lacetti chưa???

WLJ
Tập Lái
2/7/04
27
0
1
53
www.otosaigon.com

Hihihihi. thì các bác bảo em , nên em được thấy tận mắt sờ tận mặt...thích lắm.. Tin các bác sái cổ rồi đây này:):D

B.D
Hạng B1
8/7/04
95
0
0
HN
RE: Sao em kg thấy Altis 2004....

Tôi đang chạy xe đó đây. Về hình thức tôi chỉ thấy nó khác là có vành đúc thôi, chây cảm giác có chút khác khác, êm hơn. Con máy thì ok hơn đời trước rất nhiều. Nói chung ko tệ lam. Bác nào có ý định mua cùng với giá đó là RẤT ỔN đấy.

Tập Lái
6/7/04
22
0
0
RE: Sao em kg thấy Altis 2004....

Mắc muốn chít mà bác bảo giá tạm ổn là sao? :mad::mad:

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác tony nói đến anh hùng "Che va ra" nào đấy chứ đâu phải Che Guevara [8|]

Hạng B2
5/5/04
101
2
18

Con này độ 24.000 thì tạm gọi là ổn. Corola là dòng rẻ tiền của Toyota nên với mức giá này 33k là không chấp nhận được.

"Sorry" vì quá bức xúc với giá của các liên doanh ở Việt Nam.

Phúc