Hạng B1
26/6/17
78
60
18
mit bây giờ như con X xác nhẹ, máy cũng vừa đủ, chia tỷ lệ công suất trên trọng lượng cũng khá ok (X tỷ lệ tốt hơn Ỉn) nên k hao xăng và đáp ứng tốt nhu cầu của người sử dụng nên mới bán chạy. bác cũng nên cân nhắc vấn đề đó

Hạng D
4/2/08
4.570
6.438
113
TPHCM
em chạy Attrage 3 năm thấy chả vấn đề gì hết, vỏ mỏng thì đúng nhưng mấy con xe kia cũng vậy, lấy tay ấn mạnh vẫn lõm vào mà. Nhỏ gọn, tiết kiệm, công nghệ đủ dùng, máy lạnh phà phà là ổn rồi bác.

• Like
Reactions: baicon
Tập Lái
11/5/20
43
38
18
43
Thì mấy mí ảnh tham khảo, nên đòi:
  1. Giá tốt
  2. Mác Nhật
  3. Tăng tốc phải như Ferrari
  4. Cứng cáp an toàn như Rôn-Roi
  5. Ít hao xăng như xe Hybrid
  6. Bán lại phải có giá, và nhanh thóc
:D
Xe bạn em: 2020 MT
  1. Giá tốt: 365 (MT)
  2. Mác Nhật: chuẩn
  3. Tăng tốc: ??? em đã gặp 1 bác chạy cao tốc, đều ga 120 km/h luôn.
  4. Cứng cáp: ???, chi phí sửa, BH thân vở rẻ
  5. ít hao xăng: thấy báo 3,7l đường hỗn hợp (MT, xe mới chạy 2000 km)
  6. Bán lại có giá: bạn em ko mua được xe cũ vì ko rẻ hơn bao nhiều so xe mới.

• Like
Hạng B1
14/8/20
85
174
33
40
Bác ngại ít đại lý, chi phí cao hay sao? Em mua xe ở Mitsubishi Phương Nguyên, thấy nhân viên lịch sự, phục vụ tốt lắm ạ :D
Tại mình ở tỉnh nên phân vân lắm, nghe đồn mỗi lần bảo dưỡng lại tốn kém nữa nên ngại( kinh tế eo hẹp nên hơi tính toán tí )

Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
xe rẻ mà đòi ngon. Xe ngon thì đòi rẻ, mấy hãng sản xuất ở VN khổ lắm :))))))

Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Tại mình ở tỉnh nên phân vân lắm, nghe đồn mỗi lần bảo dưỡng lại tốn kém nữa nên ngại( kinh tế eo hẹp nên hơi tính toán tí )
Bác ở tỉnh nào? Đại lý Mitsubishi trải đều từ Nam chí Bắc rồi, chi phí bảo dưỡng nghe đồn tốn bao nhiêu mà ngại zị bác? Model xe Attrage lành tính - ít hỏng vặt lắm bác, yên tâm mấy vấn đề này nha

• Like
Reactions: Meoden007
Hạng B1
14/8/20
85
174
33
40
Bác ở tỉnh nào? Đại lý Mitsubishi trải đều từ Nam chí Bắc rồi, chi phí bảo dưỡng nghe đồn tốn bao nhiêu mà ngại zị bác? Model xe Attrage lành tính - ít hỏng vặt lắm bác, yên tâm mấy vấn đề này nha
Cảm ơn bác. E ở lâm đồng. Em mới tìm hiểu thì biết dc là mới khai trương đại lý ở đalat. Lần đầu mua xe nên em phân vân lắm ( kinh tế có hạn mà ). Giờ thì em có thêm quyết tâm để lấy em attrage này rồi.

• Like
Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Cảm ơn bác. E ở lâm đồng. Em mới tìm hiểu thì biết dc là mới khai trương đại lý ở đalat. Lần đầu mua xe nên em phân vân lắm ( kinh tế có hạn mà ). Giờ thì em có thêm quyết tâm để lấy em attrage này rồi.
Đại lý em tận Sg, chắc khó chốt deal dc với bác rồi :D

• Like
Reactions: Meoden007