Hạng D
24/2/20
4.903
8.344
113
37
Vì Ế chứ sao nữa, ngoại thất ko đến nỗi nào mà nội thất nhìn như xe tải , giới trẻ bây giờ cần phải đẹp, hào nhoáng. Em 37 tuổi mà cũng ko thẩm nổi nội thất của out.

Tập Lái
12/1/19
30
25
21
31
Vì Ế chứ sao nữa, ngoại thất ko đến nỗi nào mà nội thất nhìn như xe tải , giới trẻ bây giờ cần phải đẹp, hào nhoáng. Em 37 tuổi mà cũng ko thẩm nổi nội thất của out.
Ban đầu mình phân nó và BRV L nhưng xem thực tế thì nội thất vẫn đẹp hơn BRV L nên chọn luôn ấy

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.903
8.344
113
37
Ban đầu mình phân nó và BRV L nhưng xem thực tế thì nội thất vẫn đẹp hơn BRV L nên chọn luôn ấy
Phân khúc cao hơn BRV chưa kể giá cũng cao hơn mà bác, Mitshu nổi tiếng máy lạnh ngon, cách âm tốt, 7 chỗ và nồi đồng cố đá , người mua chỉ phân vân mua nó vì đang ở cuối vòng đời, nội thất xấu hơn đám cx5, teritory hay tucson thôi.

Hạng B2
14/5/24
107
3.743
93
41
Phân khúc cao hơn BRV chưa kể giá cũng cao hơn mà bác, Mitshu nổi tiếng máy lạnh ngon, cách âm tốt, 7 chỗ và nồi đồng cố đá , người mua chỉ phân vân mua nó vì đang ở cuối vòng đời, nội thất xấu hơn đám cx5, teritory hay tucson thôi.
Mua cho mình đi thì đúng ngon á anh.

Mua cho vợ đi thì... phải thuyết phục hơi nhiều. Mấy bả phải thấy sự khác biệt vì sao không mua CX-5, Corolla Cross, Tuscon, Seltos v.v... mà đi mua Outlander đời 2016 sx 2024. :D

Hạng C
23/11/09
563
630
93
HCM
Nội thất tối giản nên ko được lòng người mua chứ sao. Đâu phải ai cũng biết chọn khung gầm, máy móc đâu. Vì vậy bán ế. Chứ con này chạy ổn, máy móc bền, gầm bệ chắc, bảo dưỡng rẻ. Hạng C mà giá giờ ngang hạng B, B+ thì ko chọn nó cũng phí. Nội thất về độ mấy hồi. Còn nhiều lúa hơn thì lấy CRV, Forester. To, bự hơn thì Explorer (chỉ nhắc đến đám CUV thôi).