Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội
RE: Sao OS chưa có Box của Hyundai !

Trích đoạn: PMC

Trích đoạn: Japancar

Đồng ý có box cho Hyundai, bác Pinochio nói rất đúng. Bản thân tôi cũng tìm mờ mắt mà ko thấy mấy em Santa Fe... (chức năng search của diễn đàn thì chậm, vào box "xe khác" thì toàn thấy xe gì ý)
Các bác admin quan tâm vụ này nhé

Nick của bác là Xe Nhật mà sao bác cũng xía vô đây chi vậy, he he...

Nói giỡn chứ để anh em ngâm cứu lại chút rồi sẽ mở luôn theo yêu cầu của các bác. Bác Mít tơ Mũi Dài có xe mới thì nhớ vào post cho hoành tráng nhé.

Hì bác cứ soi, iem kết xe Nhật nhưng ngồi xe Nhật nhìn những Cap, những Santa Fe hay X5 thì lòng nó bồi hồi thế nào ý bác ạ. Bác mau chóng bổ sung nhé, dòng Hyundai lần này đổ bộ vào em nào trông cũng xinh :)

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Cám ơn các bác Admin nhé , em sẽ cố gắng nhưng mình em ..... làm chẳng lên non , phải nhờ các bác nữa chứ !

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

To Mr. Pinocio,
Bác bảo 15 Apr bác lấy em Santa Fe em nghĩ chắc bác đã quyết định máy xăng hay máy dầu rồi, em có đọc một bài trên tạp chí oto xe máy tháng mấy cũng không nhớ nữa họ phân tích hay bác ạ. Máy xăng hay máy dầu bền như nhau, công nghệ mới nên máy dầu cũng sạch lắm. Santa Fe là xe đời mới nên chắc có Turbo bác ạ, nên máy dầu tăng tốc cũng nhanh. Nếu là em em chọn máy xăng, em sợ máy dầu ồn hơn, vả lại máy xăng dễ sữa hơn.

Hạng B2
4/12/06
239
0
16
Đồi thông hai mộ

:) em rất hoan nghênh zụ này àh

Trích đoạn: Mrpinocio

Kính gửi các bác Admin !
Em cũng mới tham giá OS đuợc mấy tháng , em đang đinh lấy vợ 2 là em Hyundai SATAFE nhưng trên OS tìm mỏi mắt ko thấy thưong hiệu Hyundai đâu cả để hỏi về kinh nghiệm của những người đã từng sư dụng . Thiết nghĩ đây cũng là 1 thưong hiệu lớn hiện nay ỏ VN đã có rất nhiều anh em đang đi GETZ , SANTAFE, SONATA , XG 300.... ko biết các bác có thể thêm 1 box Hyundai trên OS đẻ anh em trao đổi kinh nghiệm ko ạ !
Cám ơn các bác rất nhiều !!

dqb
Tập Lái
31/3/07
0
0
0

Hôm nay em cũng tranh thủ tìm mấy thông tin về Santa FE. Nghe quảng cáo là máy dầu nhưng rất êm, công suất cao, máy khỏe, êm, nói chung nhiều ưu điểm lắm (nhưng chắc ko mạnh lắm vì nặng gần 2 tấn). Em cũng máu con này lắm. Các bác cứ tạm bàn tại topic này cũng được. Nó là xe 4 cầu, nặng, xơi hơi nhiều xăng nên có vẻ máy dầu tiết kiệm hơn.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.382
113

Hiện nay OS chưa mở box riêng dành cho xe của hãng Huyndai vì chưa thấy cần thiết. Tôi thử tiến hành tìm kiếm các bài có liên quan đến Huyndai thì kết quả là chẳng có bài nào cả??? Vậy nếu các bác có nhu cầu hỏi đáp về xe Huyndai thì cứ viết bài bình thường trong chuyên mục các loại xe khác. Nếu trong tương lai, khi chủ đề này được nhiều thành viên quan tâm, ban điều hành sẽ xem xét lại đề xuất này.

Hoặc có một giải pháp định lượng đối với vấn đề này, đề nghị bác WM lập một poll trưng cầu ý kiến về việc mở box Huyndai. Ban điều hành sẽ dựa theo kết quả trưng cầu để quyết định.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Tôi vừa đặt một thùng phiếu ngay đầu ngõ của khu phố này, xin mời các bác ghé qua bỏ mỗi người một lá phiếu.

Tôn trọng ý kiến của cư dân OS là nền tảng của sự phát triển! :D

dqb
Tập Lái
31/3/07
0
0
0

Em vừa bỏ 1 phiếu ủng hộ. Cũng chả tốn thêm đất lắm, mở là ổn. Hyundai là tập đoàn công nghiệp nặng, của 1 quốc gia mạnh về công nghiệp nên sẽ hứa hẹn nhiều điều thú vị. Trong khi chờ kết quả các bác đã đi Santa FE cho ý kiến nhận định với nhỉ, trong topic này luôn cũng được.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Hay là gộp Kia và Hyundai thành 1 box, tên là Hyundai-Kia vì Kia thuộc Hyundai. Dù gì thì Hyundai cũng là tập đoàn ô tô lớn thứ 6 trên thế giới, xếp trên Honda, Nissan, Citroen,...

Tập Lái
8/9/05
30
0
0
44

cho huyndai-kia một phiếu nhé các bác:)

Status
Không mở trả lời sau này.