Hạng B1
24/8/22
91
131
33
34
Kể ra tầm này VIN22 mà giá 900 là đẹp vì VIN23 có khoảng 950. Nó báo giá đó chắc để sang 2024 bán quá.
Khó lắm bác. Ế thì ế thật đấy. Nhưng mà pre 900 theo em là chắc không có đâu. Hoặc là phải deal bằng 1 cách thần kì nào đó í

Hạng B1
24/8/22
91
131
33
34
Vậy bản cvt bị cắt hết opt so với bản pre hả a
Vậy bản cvt bị cắt hết opt so với bản pre hả a.
Các opt bị cắt đa phần là các tính năng hỗ trợ người lái là chính bác ạ. Dạng như cảnh báo cắt ngang, cảnh báo điểm mù, cửa sổ trời các kiểu…Quan điểm em thì có mấy cái đó càng tốt, mà không có thì mình lái cẩn thận hơn xíu thôi. Không ỷ lại vào hệ thống

Hạng B1
24/8/22
91
131
33
34
Nếu ngày nào a cũng cần đi 7 người thì hãy mua chiếc này, còn ko thì khuyên anh quay xe qua CX5, giờ ngoài đi 7 người thì ko có lý do gì mua con này.
Thật ra nhà em thì việc sử dụng hàng ghế ba chắc 1 năm được 2-3 lần. Cái chính em lấy nó là khi mà gập hàng 3 thì cốp rộng hơn, và nếu gập hàng 2 lại thì sẽ được 1 mặt phẳng, có thể nằm luôn. Do nhà em có bé nhỏ nên ưu tiên tiện dụng. Với cả thật sự em không ưng ngoại thất cx5, theo quan điểm em nhìn nó hơi ẻo lả. Em thích form Outlander, nhìn trung tính, chắc do em già trước tuổi.

Hạng B1
24/8/22
91
131
33
34
Không hẳn anh.

Outlander thực ra có 5c à. Do Mit "đú trend" nên gắn thêm 2 cái ghế sub đàng sau. Em ngồi thấy cũng vừa đủ, không thoải mái như 7c.

Nhược điểm là bề ngoài không bắt mắt bằng CX5 thoai. :D
Em lại thấy ngoại thất Outlander phù hợp với em hơn bác ạ. Nếu mà không lấy Out em cũng nghía qua con Territory, rồi mới cx5. Chắc 1 là do em già trước tuổi, 2 là gu thẩm mỹ em nó khác người tí. :D

Hạng B1
24/8/22
91
131
33
34
FIlm 3M nhìn hơi bị ham, là cái giá trị nhất nhưng phải rõ nguồn gốc và class nào? Bèo mang ra ngoài dán cũng hơn 10 củ :D xe 7c. Còn lại mấy cái kia thì ko đáng nhiêu, sau đó bác xem giá xe nhiu rồi so sánh với 10 củ film 3M :D
Em chỉ cầu mong film đủ xài là ổn bác ạ. Film hãng thì tiêu chuẩn thôi. Chứ em tự dán là em dán 3M Crystal. Bởi vậy sale họ nói chả trừ được mấy triệu nên em mới thôi xài thử xem sao í bác.

Hạng D
6/9/07
4.510
37.911
113
Em lại thấy ngoại thất Outlander phù hợp với em hơn bác ạ. Nếu mà không lấy Out em cũng nghía qua con Territory, rồi mới cx5. Chắc 1 là do em già trước tuổi, 2 là gu thẩm mỹ em nó khác người tí. :D
À. Em cũng khoái Outlander hơn. Nhìn chửng chạc.

Em đang sử dụng Mirage & XL7, nên bề ngoài thật ra không quan trọng lắm. Miễn đừng xấu quá.

• Like
Reactions: Khoabta
Hạng B1
24/8/22
91
131
33
34
À. Em cũng khoái Outlander hơn. Nhìn chửng chạc.

Em đang sử dụng Mirage & XL7, nên bề ngoài thật ra không quan trọng lắm. Miễn đừng xấu quá.
Đúng rùi bác. Nói chung lúc mua thì hí hứng xe đẹp xe xấu. Chứ tới lúc ngồi lên lái thì cái quan trọng nhất là tập trung, cẩn thận. Chớ nhiều khi lúc đó còn chả hình dung con xe mình đang lái nó vuông nó tròn ra sao nữa. Thêm nữa xe an toàn về vận hành là tốt rồi.

TFS confirmed
Hạng B2
24/2/23
231
2.154
93
Bản Out 2.4 AWD giá ra biển khoảng bao nhiêu anh thớt?

• Like
Tập Lái
24/3/15
25
44
13
42
Anh nào mua X-Cross thì ráng thêm tí lấy con Out thấy hợp lý hơn !

• Like
Hạng B1
24/8/22
91
131
33
34
Bản Out 2.4 AWD giá ra biển khoảng bao nhiêu anh thớt?
Hình như bản này giờ đâu còn sản xuất nữa đâu bác. Hay có mà em không biết ta. Tại sale chỉ báo với em 2 bản cvt với pre thôi.