Hạng C
15/1/22
851
1.239
93
48
Mua thẳng luôn cho khỏe nhé, đừng vì lời hứa rẻ hơn vài triệu đồng mà phải đợi chời

Sắp mua xe Honda BR-V, xin tư vấn kinh nghiệm mua và nhận xe mới

Hạng D
24/9/13
1.125
1.465
113
Thôi thời buổi này mua xe làm quái gì. Nghe nói A Vượn cho thuê xe điện, ra thuê cái xe điện của A Vượn mà đi, chán thì trả, hơi đâu mang cục nợ nặng đầu.

Hạng C
22/12/12
605
6.534
93
Thôi thời buổi này mua xe làm quái gì. Nghe nói A Vượn cho thuê xe điện, ra thuê cái xe điện của A Vượn mà đi, chán thì trả, hơi đâu mang cục nợ nặng đầu.
ờ, thuê rồi bị va quẹt xíu đi biết tay nhau.
Đi xe mình muốn quẹt kiểu gì quẹt.

Hạng F
12/10/16
7.619
6.509
113
4. nếu là Honda thì nên dán 3M, kính lái là chỗ cần dán film loại cản tia hồng ngoại ngon nhất tức là loại giá cao nhất còn mấy cái kính chỗ khác thì thường thường cũng được. Còn hãng Nhật khác thì dán film gì cũng mát :D

Hạng B2
12/1/19
241
182
61
1,2: Ai cũng ngại mua xe tháng cô hồn, cũng là thời điểm giá xe giảm nhiều, thường bác mua xe trả tiền thẳng thì deal giá đồ dễ dàng hơn
3/ Tùy hãng dán sẵn hay ko, như mình mua Mazda thì hãng dán sẵn rồi, check thẳng qua bên dán phim trực tiếp thì họ tư vấn nên xài rồi nhận xét, gói hãng dán sẵn cũng ko tệ, nên để đi luôn, nên cảm nhận trực tiếp, vì người mới mà nghe thì mệt hơn. còn muốn lột ra dán lại thì cứ việc, ngta bán đc thêm thôi mà, hãng ko có giảm thêm
4/ chắc ko vấn đề, check với sales trc

Tập Lái
25/7/24
36
31
18
46
Mình ở Hồ Chí Minh lần đầu mua xe, mình dự kiến mua BRV và tháng 11 sẽ nhận xe. Mọi người cho mình hỏi thăm một số thông tin sau với, mình cảm ơn rất nhiều:

1/ Tháng 11 nhận xe thì tháng mấy mình bắt đầu đi tìm giá xe là phù hợp.
2/ Kinh nghiệm kiểm tra giá xe của mọi người như thế nào mong nhận được sự chia sẽ của mọi người.
3/ Dán cách nhiệt ở Showroom tặng có hiệu quả không hay mình nên đi dán 3M riêng ?
4/ Mình đã đăng ký thường trú ở Hồ Chí Minh nhưng căn cước vẫn là địa chỉ cũ ở tỉnh (hệ thống VNID đã cập nhật) nếu muốn ra biển số ở Hồ Chí Minh có được không?

Mong nhận được hỗ trợ từ mọi người. Một lần nữa cảm ơn mọi người đã hỗ trợ.

View attachment 3180299*Ảnh minh họa

xin shop in giá

Hạng B2
18/3/15
385
581
93
Cam hành trình đại lý honda tặng 70mai rẻ nhất, mình ko lấy mua loại 70mai 4k nhờ gắn thì nó bảo bên hãng không có gắn camera ngoài!?
Đại lý khuyến mãi film cách nhiệt gì đó mình muốn đổi qua 3M Crystalline mình bù tiền, thống nhất giá hết thì nó lại "chấp vá" kính lái đúng CR, kính bên chơi IR, nói nó thì nó bảo bên em "bộ mã" nó...quy định vậy, thua luôn!
Mà đi BRV cũng ổn, hôm qua mới đua SG-Huế từ 5h sáng đến 8h tối đến mà vẫn khoẻ ru, 1 tài chỉ nghỉ ăn trưa 30'.