Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51
Các Bac FIFC thân mến ! Sau những ngày Tết vui tươi, đầm ấm ta trở lại nhịp sống thường nhật. "Vác cày lên vai" hùng dũng tiến bước, bao ước mơ dự định đang chờ phía trước. Tương lai là của ta, cơ hội thuộc về ta những con người dám trả giá cho lòng đam mê. Sự "dám trả giá cho lòng đam mê" phần nào nói lên cá tính mạnh mẽ, quyết đoán, không sợ khó của thành viên FIFC. Hy vọng trong năm nay tất cả chúng ta sẽ thành công hơn với công việc, hạnh phúc hơn với cuộc sống, mạnh mẽ hơn với "bà Cả", đam mê hơn với "bà Hai" :D.
Thớt này thay lời chúc đầu năm của em đến tất cả các Bac

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51
Sau những ngày Tết, FIFC có vẻ trầm lắng, những cuộc off cafê, off beer cũng thưa thớt. Không sao, đó cũng là tình hình chung của OS. Nhưng tinh thần FIFC lúc nào cũng "cháy". Sẵn mượn thớt này thắp lửa luôn: Các Bac hãy cùng vào chia sẻ những câu chuyện đầu năm. Những ngày Tết qua mình đi chơi đâu, gặp chuyện vui gì. Các Bac hãy cùng vào sắp lịch những cuộc off sắp tới, lên kế hoạch chuyến off xa đầu năm của FIFC...
---
Em mở màn nhé !
Tết qua em làm một vòng Cần Thơ - Châu Đốc - Hà Tiên, đi sáng 30 về tối Mùng 4. Chuyến đi thú vị, ngày Tết đường vắng, xe Fiat đi xa sướng. Em có chụp ít hình tính up lên chia sẻ nhưng cái card giở chứng. Hẹn mai !
Hôm qua ngồi lai rai với Bac Tú "đội", một anh chàng vui tính hóm hỉnh, nghe Bac ấy nói quê Gò Công, nhà rộng, vườn dài, nhiều tôm cá. Chợt nghĩ sao FIFC mình không thử một chuyến. Sẽ còn nhiều việc phải làm nếu thống nhất off xa nhưng vẫn thấy vui với ý nghĩ : Fiat ngày càng...ok :D 

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
sao bác Tú lại cùng quê với em đc nhể?

Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53
Trong thời gian chờ BABY 'phục hồi' thẻ nhớ, em mở hàng hình ảnh TẾT của em nè.
Hồ Xuân Hương sáng nay!

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
DAI NGU nói:
Trong thời gian chờ BABY 'phục hồi' thẻ nhớ, em mở hàng hình ảnh TẾT của em nè.
Hồ Xuân Hương sáng nay!
ôiiiiiiiii...... Hồ Xuân Hương đã có........ nước rồi, nhớ Đà Lạt quá đi, cám ơn bác DAI NGU, ảnh đẹp quá bác!!

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bác Baby post hình cho anh em thưởng thức đi chứ, thẻ nhớ có vấn đề sao mà ngày mốt đi Daknông được đây :D

Hạng D
28/6/07
2.811
1.815
113
dunghailua nói:
beden nói:
lên rừng

xuống biển
Bác ghé về qn mà sao không quá bộ ra đà nẵng gặp nhau luôn cho thêm vui
báo cáo bác xe em nó kêu lụp cụp khi qua đường xóc nên nhát tay không dám đua ra đà nẵng , em mới liên lạc với bác accord QN nhờ liên lạc gara kiểm tra giúp .... hẹn các bác Đà Nẵng dịp khác