Tư Vấn Đầu Tư Senturia An Phú

Hạng D
30/9/19
1.509
5.166
113
Santa Ana
Khu Nam Rạch Chiếc hàng có sổ (à mà sẽ thôi nha) hiện chỉ có TGC thì hơn 400 chai/m á. Caric dãy vành đại Tây ngon quá, đc xây cao hơn phía APAK đối diện. Nói chung đụng vô khu NRC anh phải có niềm tin, đám đi trước rõ ràng đang thắng lớn với nìm tin đó, đám mua lại vịt giời sau đó thì không biết à. :D :D :D
Caric nó thả cho xây 1 phát là xây nhanh như điện, cứ 1-2 tháng em ghé lại là thấy vài căn mới khởi công, chắc tầm 2 năm nữa là lắp đầy thôi, kinh thiệt anh :confused: :confused: .

Anh Trinh của anh mà không phá chắc khu APAK giờ cũng bay cao bay xa lắm rồi :(:(:(:(

Hạng F
8/8/06
6.453
20.788
113
40
Theo em apak nhà cũ, quy hoạch đường xá lắt léo, hết quỹ đất, tương lai ko đồng bộ và đẹp bằng khu rạch chiếc này được
Thì được cái này mất cái kia chứ bác, quan trong nhu cầu sử dụng thôi bác ạ. Chứ em đâu nói đắt hay rẻ

• Like
Reactions: Tommyteo
để em hiền
1/4/05
3.801
93.696
113
Caric nó thả cho xây 1 phát là xây nhanh như điện, cứ 1-2 tháng em ghé lại là thấy vài căn mới khởi công, chắc tầm 2 năm nữa là lắp đầy thôi, kinh thiệt anh :confused: :confused: .

Anh Trinh của anh mà không phá chắc khu APAK giờ cũng bay cao bay xa lắm rồi :(:(:(:(
Không có anh Chinh thì vành đai Tây không thông. Đường số 11 và CĐL tắc tị, LĐC đoạn qua APAK sẽ như cityhorse hiện thời. Ngoại trừ xẻ thịt công viên thì anh Chinh làm cũng đc khá nhiều việc, nếu không bị vịn 13k căn Laimian thì giờ khu APAK đông vui phải biết á. :)

25 năm trước, cứ để Bà con địa phương khu APAK tự quy hoạch, tự góp vốn làm xây dựng Hạ tầng, tách thửa size 3m x 16m, 4m x 12m, mở đường rộng 3m, vỉa hè 0.5m,

thì bây giờ Quận 2 đã có 1 khu đô thị 200hA với quy hoạch sánh ngang ngửa với khu Xóm Chiếu - Đoàn Văn Bơ Quận 4 của Doanh nhân @gatronggay

Hạng C
2/4/18
750
706
93
34
Gía bán khu này từ 245tr/m2 -300tr/m2 chưa vat tùy theo căn nhé bác, nhà phố, biệt thự, shophouse có đầy đủ. Bác nào quan tâm khu này ib em nhé

• Like
Reactions: GHD
Hạng B2
15/4/17
242
522
93
Hnay cos Thêm vài xe đang làm đường, chắc hqua bán được vài căn, nên có tiền làm đường tiếp. H lẽ cdt nghèo mạt vậy sao ta?

• Like
Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Tôi không biết kỹ thuật nên không hiểu sao phải trải nhựa 1 đoạn giữa cầu trước, sao không xong từng hạng mục cho toàn tuyến? Hay cách thi công cuốn chiếu là phải như vậy? Bác nào hiểu thông giúp.

• Like