Tư Vấn Đầu Tư Senturia An Phú

Hạng D
26/8/05
3.937
22.866
133
Đù, giờ thớt này tăng page cũng do lực lượng lái xe ủi chỉ đạo. Xe ủi chạy qua chạy lại, đọc post mới và lội page mún đúi lun, còn xe ủi đứng im thì thớt cũng đìu hiu. Thặc éo thể tin được.
:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:
Vại kg chừng xe ủi do anh Nam Nờ Dài thuê chạy để tăng tương tác cho diễn đàn, chứ chả liên quan gì chủ đầu tư đâu anh! :D

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Giờ cuối sóng rồi, ko biết Tiến Phước có qua đươc con trăng nừa để làm tiếp Sen AP ko mí anh ?

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
29/12/14
1.776
7.966
113
Anh @ANHTUANMAZDA có tu vân gì cho CÐT ðê moi nguoi ký VKÐT và nôp tiên tiêp ko anh? Ngày xua ko có zalo, fb thì chiêu moi tung nhà ðâu tu lên làm viêc riêng tung khung gio Ðông viên ký VKÐT còn có hiêu qua... Gio nhiêu nhóm zalo cùng hùa nhao ko ký căng quá anh... Nhóm này mà mang băng rôn thì ket xe nút AP quá... Hic...
Em thấy mới báo tin cho em là lên ký rồi mà.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
QUan điểm của em là trước khi đầu tư thì nghiên cứu kỹ, và xác định rủi ro. Em thấy chấp nhận được thì lên tàu thôi, ra biển gặp sóng gió là bt mà, tàu lớn cỡ nào cũng rung lắc, cỡ hàng ko mẫu hạm vẫn có thể chìm thì việc gì mình cứ phải lo lắng, phân tích những thứ mình đã làm từ đầu rồi. Thời điểm này thị trường ko thuận lợi về mọi mặt, thì ttin hay diễn biến ảnh hưởng đến dự án cũng thay đổi theo thời gian thôi. ANh nào ko chịu được nhiệt thì buông bỏ đi. Như anh GLC gì đấy cũng ôm hàng mà bộc lộ sự lo lắng quá độ, mà bán thì sợ bán hố giá, sau mua lại ko được. Mà ảnh lại còn đi hô hào những người mua khác lo lắng giống ảnh mà ko thấy phải tìm những người như em để chia sẽ, để thêm vững tin hehe. Mí anh có chơi mà ít có chịu, thời điểm này lên cđt đập bàn bảo trả hàng, đền 1:1 đi, dám ko. Trong này cũng có những anh mua hụt hàng, giờ cũng tiếc nên dìm hàng xuống. Em nhắc lại anh nào bán giá gốc + ls NH pm em giao dịch ngay và luôn, em mời anh Tứn Mazda làm chứng hihihi.

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Em nghỉ ảnh mua thiệc. Nên giờ tâm tâm trạng có vẻ phụ thuộc vô mấy cái ... xe ủi. Thấy cũng tội, mà biết sao giờ ? :D :D :D
P.S : Vài bữa nữa xe ủi chạy qua chạy lại là ảnh còm cháy bàn phím thớt này lun cho anh coi.
:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:
Phái phái còm của anh