Tư Vấn Đầu Tư Senturia Nam Sai Gon

Hạng B2
10/11/14
249
348
73
Bây giờ sang lại Gđ 1 thì có hợp lý với giá tầm 6,5 tỷ không nhỉ , mình cũng khá thích khu này .
Tầm tài chính dưới 7 tỷ thì khu này ok, được ở nhà thấp tầng, gần trung tâm, khu đồng bộ, chứ giờ thấy nhiều căn hộ khu nam cũng tới mức giá đó rồi. nhiều căn vô làm nội thất rồi thấy cũng có nhiều diện tích, 4 phòng ngủ, có thêm cái lửng.

Hạng B1
30/9/22
98
153
33
35
Mình mới lên coi trưc tiếp thì thấy có một cái là theo sa bàn thì nhà phố giai đoạn 1 này sẽ là khu compund riêng tách riêng với giai đoạn 2 và theo sales nói là sau này cũng sẽ có hai khu riêng , nếu vậy khi đi qua lại sử dụng tiện ích nội khu là hoàn toàn không được và bên giai đoạn 1 không có gì ngoài nhà phố .

Giá và nhà thì ổn nhưng lăn tăn vụ đó nên thấy khá dở !

Pháp lý thì hiện tại vẫn là hợp đồng đặt cọc và dự kiến là 6 tháng sau ký hdmb .

Hạng B1
19/9/13
85
107
48
41
Mình chính chủ muốn bán 1 căn gd1, hướng Nam rất mát, số nhà đẹp. Đặc biệt giá tốt nhất rổ hàng hiện tại vì cần tiền gấp. Bác nào quan tâm inbox nhé.
Cách quận 1 9km, compound liền kề, nhà mới, quy hoạch tốt, làm gì còn chỗ nào khác giống vậy với mức giá này.

Hạng B2
21/7/20
119
836
93
Mình chính chủ muốn bán 1 căn gd1, hướng Nam rất mát, số nhà đẹp. Đặc biệt giá tốt nhất rổ hàng hiện tại vì cần tiền gấp. Bác nào quan tâm inbox nhé.
Cách quận 1 9km, compound liền kề, nhà mới, quy hoạch tốt, làm gì còn chỗ nào khác giống vậy với mức giá này.
Khu này mà đã có số nhà rồi ah.

Hạng B1
26/10/11
87
286
53
Em quan tâm, bác inbox thông tin nha

pmh confirmed
Tập Lái
18/7/22
4
8
3
33
Bác nhắn giùm thông tin nha

• Like
Reactions: Tommyteo