Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Chơi kỳ thiệt. Bóc tem e nó rồi lại đá đi. Bác này xài hàng hao quá đi. Dù gì e cũng được nhìn thấy e nó 1 lần. Vậy là đành ngồi chờ Bù Gà Tì về vậy....
otosaigon nói:
Chiến mã ở SG không lâu ..đành chia tay về miền Trung rồi các bác ạ.. thôi chuẩn bị súng ống với em Bugatti.. vậy :D

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
@ Bill Chan : Dạ , nói chập đụng chạm tới chủ xe nên em không thích nói nữa . Đáng lý là phải là 1 cặp : Đỏ - Đen . Quả Fè Đen về đến Vietnam rồi , còn Quả Fè Đỏ thì không có quota nhập khẩu hay sao đó.

Hiện tại bác Fè đen này về sẽ ở chung với bác R8 trắng biển Xì phố nữa .

Series ảnh ngựa Ferrari 458 Italia đầu tiên ở Sài Gòn!

Còn đây là kỷ niệm quả R8 - Biển Hà Nội du lịch Đà Nẵng :D
Series ảnh ngựa Ferrari 458 Italia đầu tiên ở Sài Gòn!

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
@xedom: đúng roài đó bác :D Khi tra chìa vào ổ chỉ là mở dàn điện trong xe thôi, mún dc nghe âm thanh gầm rú của quả tim e nó là phải nhấn cái nút đỏ đỏ xinh xinh ấy :D

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Lâu quá ko nói chiện với bác nên chọc bác đó mừh. Em ko quan tâm đến chủ xe đâu bác ko cần nói làm gì. Đà Nẵng dạo này là bến đổ cho xiu xe nhiều quá ha... Ah mà bác chủ xe làm về lĩnh vực gì mà giàu thế ko biết????
Quoc Viet nói:
@ Bill Chan : Dạ , nói chập đụng chạm tới chủ xe nên em không thích nói nữa . Đáng lý là phải là 1 cặp : Đỏ - Đen . Quả Fè Đen về đến Vietnam rồi , còn Quả Fè Đỏ thì không có quota nhập khẩu hay sao đó.

Hiện tại bác Fè đen này về sẽ ở chung với bác R8 trắng biển Xì phố nữa .

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.