Hạng B1
19/7/16
56
243
33
Mình có quy hoạch cad quận 2 full, có thể dùng đổi bình chánh & bình tân được ko :D

Hạng B2
7/6/17
166
119
43
40
Cần hỏi khu nào dắt 200k ra UB huyện hỏi, có dịch vụ đoàn TN trả lời rành rẽ, tiền bỏ vô cái hộp công ích. Mất chi tiền gì tới 10tr.
Dịch vụ đoàn TN là dịch vụ gì thế bác, sao có giá 200k? ở nhà bè có ah? hôm trước e lên UB huyệnNB hỏi mà họ bắt phải là chủ đất mới xem cho, thấy có bác bên cạnh kẹp cả phong bì vào mà còn ko hỏi được. Không lẽ đi xem để mua đất lần nào cũng bắt chủ đất đi. rất là bất tiện

Hạng B2
19/6/16
281
1.002
93
Dịch vụ đoàn TN là dịch vụ gì thế bác, sao có giá 200k? ở nhà bè có ah? hôm trước e lên UB huyệnNB hỏi mà họ bắt phải là chủ đất mới xem cho, thấy có bác bên cạnh kẹp cả phong bì vào mà còn ko hỏi được. Không lẽ đi xem để mua đất lần nào cũng bắt chủ đất đi. rất là bất tiện
Thằng nào không cho hỏi bác mắng nó tào lao bỏ mẹ nó đi cho em. Nếu chính chủ thì anh được trả lời bằng văn bản dấu đỏ đàng hoàng, còn không phải chính chủ thì hỏi miệng thôi.
Về nguyên tắc thông tin quy hoạch là công khai anh phải trả lời cho dân. Móa, Nhà bè là chỗ nhập nhoạng nhất về quy hoạch để ăn tiền, lớ xớ em gửi mẹ nó một cái đơn kiện lên cho chúng nó đi hầu tòa với em chơi. Phí tòa án mất 1,5 trẹo chứ mấy. Phải xem Đồng nai kìa, có cả phần mềm tiện ích trên điện thoại, nhập vô số tờ số thửa là biết thông tin hết, khỏi tiếp tay cho tụi lừa đảo.
Giờ Nhà bè cũng đỡ rồi. Có phần hỗ trợ thông tin QH do các bạn Đoàn TN ở huyện đứng ra đảm trách, không phải dịch vụ. Các bạn ấy xem hộ anh vị trí, qh, rồi trả lời miệng cho anh. Tiền thì có cái hộp kính bên cạnh, các anh tùy tâm bỏ nhiêu thì bỏ.