Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
RE: Siêu Mẫu xe cổ đây .

Chắc là thời trang hồi nẵm chứ cũng không mới,mà xe này nhìn cái bảng số hổng quen:

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34

con pô dô ngon bac' nhỉ, cả 2 em đều đậm chất Pháp

Tập Lái
8/5/07
39
0
0

Vì không kiểm tra trước khi gửi bài: có lỗi đánh máy, xin sửa chữa bổ sung, không phải spam. Thành thật cáo lỗi cùng các Bác.
Lúc trước 75 (chính xác là năm 1963), tôi vẫn thường thấy kiểu xe Peugeot này của một người công chức đối diện nhà trên đường Hậu Giang Q.6. Xe màu đen, mui cứng. Sau này thỉnh thoảng vẩn thấy một xe màu đen chạy và đỗ trên đường Nguyễn Huệ. Đây là hàng hiếm rồi các Bác, mặc dù chưa bổ sung đầy đủ phụ kiện chính nó.

Tôi thì thích con Citroen, Ami 8 hơn, nhẹ nhàng, thanh thoát và cơ động. Chiếc này có thuộc diện thương lượng được không bác langmanxeco?

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Có phải nguyên bản của nó như thế này không các bác:

Hạng B1
13/6/07
97
1
6
53

Thời đó sao màu xe chỉ có một màu đen , các dòng xe khác của Pháp sau này như Traction Avant , DS cũng màu đen
Vậy nên nhìn e P trên hay ở chỗ sơn lại 2 màu rất đẹp và độc .

@MTUNG : Chắc chắn 2 em này là không bán, không đổi nhưng không cấm ngó . NHưng bác cừ đến đó hỏi lại thử .
E hổng dám đến nữa đâu, xem chỉ thèm thêm mà thôi bác ah! hic hic .

Hinh nguyên bản 1 e P 202

Em không nhớ là trong 4r này có bác nào nói đến 1 dòng xe cũng của Pháp là SIMCA hay không - tại SG khoảng 1960 - 1970 e thấy cũng có nhiều xe này .

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: MTUNG

Tôi thì thích con Citroen, Ami 8 hơn, nhẹ nhàng, thanh thoát và cơ động. Chiếc này có thuộc diện thương lượng được không bác langmanxeco?

E nói leo tí nhé : - Chắc chắn là thương lượng được, có điều là thương lương như thế nào thôi

( Qua cách phục chế của chủ xe E đoán Chủ xe chưa phải là người mê tới độ cực đoan, không thương lượng được - Bác cứ mạnh dạn thử đê :D)

Hạng B2
27/8/07
138
0
0
Ho Chi Minh

RE: Siêu Mẫu xe cổ đây . - 15/9/2007 8:49:53

Status: offline siêu mẫu của bác nằm chán chê ở bãi xe cũ hãng Ford bao lâu nay rồi, bác rước em nó về dinh đi để ẵm giải

em này năm ổ chắc 3 năm rồi,