Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Siêu xe SLR MacLaren Mercedes

Trích đoạn: Ruby_Nguyen
@ puma.com: em thấy vợ Innova của bác rồi,đi thẩm mĩ viện về đẹp quá chừng luôn. Innova màu đen đẹp đó bác,nhìn nước sơn bóng quá. Innova của bác là Innova G,mấy cái bộ nẹp inox cũng đẹp lắm,nhưng mà nếu bác chơi bậc chân lên xuống 2 bên nữa thì đẹp đó. Mà đặc biệt là biển sồ đẹp lắm.
Gắn ở đâu????? 2 cái bước chân????Nếu gắn thì bỏ 2 cái lips. Mà đã có xe gắn rồi nhìn giống Zace xấu òm à!;).
Ruby kiếm 1 vài em có đôi cánh đẹp rồi post cho ae ngắm nhé

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

@: puma. uh gắn bậc lên xuống ở 2 bên đó Bác,theo em thì đẹp hơn gắn 2 cái lips,nhưng tùy vào mỗi người thôi,nếu mà xe em thì em sẽ làm ngay,nhưng bác thích vậy thì để vậy vẩn đẹp mà,không quan trọng lắm đâu. Màu sơn xe bác bóng lắm.Xe bác nhìn những món đồ ốp nẹp Inox đẹp lắm,có nhiều chiếc bên hông xe dán chữ INNOVA to tướng nhưng nhìn không đẹp và cải lương quá,bác dừng chơi như vậy nhé,nếu không thì chơi chữ nhỏ cũng được nhưng cùng màu vàng đồng với chữ TOYOTA đó luôn. Ở phần mũi tản nhiệt trước Bác chơi thanh ở dưới cũng mạ crôm luôn thì sẽ đẹp hơn,như vậy nhìn logo TOYOTA sẽ hài hòa hơn,và ở phía sau xe chổ phần lõm vô của biền số bác ốp INOX vô đó thì sẽ đẹp nữa,nhiều chiếc làm như vậy em thấy rất đẹp. Đây là ý kiến chủ quan của riêng em thôi nhé,mong bác vui và cho ý kiến nhận xét hồi đáp.
Còn cái vụ mấy em xe có đôi cánh đẹp kiếm hơi bị khó à,để em cố gắng kiếm xem thử xem nhé Bác. SG cũng có 1 , 2 chiếc độ cánh kiều này,gọi là Scissor Door. Nhưng không đẹp và nhìn thấy chướng quá. Hihi,xe bác mà độ cánh dơi chắc là nhìn "đẹp" lắm đó. Thân.

Tập Lái
13/8/06
14
0
0

425k ở Hà nội thì nhiều người có, như em đây lúc nào trong túi cũng có.. 500k, vấn đề em băn khoăn là mang em này về Hà nội thì lấy đâu ra đường cho em nó lượn, chẳng nhẽ cứ mang ra hàm cá mập mà xếp lốp cho dân thườn chiêm ngưỡng à...:D:D:D

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

425k là giá chưa thuế. Về VN cộng thuế nhân lên 315% xấp xỉ 1,3m ( đắt hơn Bugati Veron ) chưa kể chi phí, lợi nhuận, ship về thì không biết có ai dám chơi nhỉ. Chắc chỉ bán cho đ/c B.T.Dũng.

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM
RE: Siêu xe SLR MacLaren 2006 Mercedes

Trong tất cả các xe MEC thì tui mê con này nhất chỉ có cái giá là quá mắc!:D Tôi mê nhất cài bộ cánh và dáng xe nhưng đặc điểm ấy của xe trông rất giống xe của BATMAN:D:D:D

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

@ skyliner: đúng đó bác,xe cùa cầu thủ Henry đó,Cầu thủ nổi tiêng giàu thật.

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

Mình mới sưu tầm được thêm thông tin này về SLR :
Britney Spears - Ăn chơi không sợ tốn kém.
Chịu chơi hơn cả Paris Hilton, nữ hoàng nhạc pop Britney Spears tậu hẳn cho mình một chiếc Mercedes-Benz SLR McLaren.
Từ trước đến nay, Mercedes vẫn được biết đến là một hãng xe chuyên chế tạo chiếc xe với giá cao ngất trời và SLR McLaren là một trong 10 dòng xe đắt nhất thế giới. Do đó, để sở hữu được một chiếc SLR McLaren, Britney đã phải bỏ ra một khoản tiền lên tới 452.750 USD.( Chổ này mới đáng nói nè:(:(:().
SLR được trang bị động cơ V8 5.5 có công suất lên tới hơn 600 mã lực cùng với hộp số tự động 5 cấp, có khả năng tăng tốc từ 0-100 km/h trong vòng 3,8 giây và đạt vận tốc tối đa 333 km/h. Đúng là tiền nào của nấy.
Với Britney, Mercedes luôn là mác xe mà cô ưa chuộng nhất. Từng sở hữu một chiếc Mercedes, sau đổi sang xài Jaguar nhưng rồi lại quay về với một chiếc SL 500 của mác xe hình ngôi sao ba cánh.
Và giờ đây, SLR McLaren đã trở thành người bạn tin cậy của Britney trên mọi nẻo đường lưu diễn.

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
48
Vietnam

Em gửi lên đây chiếc SLR-McLaren đã được BRABUS nâng cấp thêm. Hóa ra xe nguyên bản cũng cần phải được nâng cấp nhiều chỗ phết đây.
La răng của Brubus lắp vào cho em này em nghĩ là không đẹp và ngầu bằng xe nguyên bản.
Siêu xe SLR MacLaren 2006 Mercedes