Hạng C
26/9/18
996
1.989
93
all-new Kodiaq hỏi qua thì giá tầm 1 tỷ 5, 1 tỷ 6 - giá này thì lại quá khó để xuống tiền, dù em thật sự thích Skoda
Rẻ hơn Camry, ngang ngang Ford Everest. Múc đi anh!
Còn nếu là em cần tìm Suv 7 chổ, em sẽ lấy em Mu cao :D , cụ thể là MU-X

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng D
14/8/16
2.057
2.492
113
40
Sô đa xe châu âu phù hợp cho mấy anh cao to chân dài. Sàn xe tương đối sâu ngồi lau mấy chị mỏi chân.

Hạng B2
11/9/13
251
183
43
all-new Kodiaq hỏi qua thì giá tầm 1 tỷ 5, 1 tỷ 6 - giá này thì lại quá khó để xuống tiền, dù em thật sự thích Skoda
Nó đắt sắt ra miếng nhỉ. Nhưng option nhiều hơn tiguan, khung gầm máy móc tốt như của tiguan mà rộng hơn tiguan, giá thì rẻ hơn tiguan, chỉ biết ước.

9/7/20
857
1.192
93
28
Trứ danh cái giề, bọn Hèng này tuổi gì làm đc máy móc động cơ, Khởi Á khi làm xe thì muốn mua động cơ Honda, bị từ chối mới mua của Mazda, sau 98 khủng hoảng kte châu Á cả 2 cùng chết trôi thằng Maz đc Ford cưu mang, Kia đc Huyn cứu vớt.:D
Huyn thì trc đây đc Mit buff, nên động cơ dầu ngon đồ của mụ đề cập nó là của Nhật đấy :D
Thế mà giờ kia huyndai nó bán top thế giới, còn mitsu ở mẽo đi nửa vòng đất nước chả thấy ma nào.
Giờ máy dầu so con pajero với santafe thì chả khác nào công nông so với audi.

mitsu giờ ăn bám vào thị trường đông nam á sống qua ngày, sản xuất mấy con xe thùng tôn giá rẻ cầm hơi, lời lãi chả đc mấy đồng