Thảo Luận Sò hay San?

Tập Lái
25/6/21
32
5
8
33
Em chạy máy dầu sorento dc hơn 4 tháng, chưa biết về lâu về dài thì như thế nào nhưng hiện giờ vẫn chưa có mùi gì. Máy dầu của San chạy cũng được, có điều e không mê cái thiết kế lắm.

Tập Lái
22/8/21
20
4
3
25
em cũng nghe thế nhưng ko biết khi nào có. Xe về là em hốt liền, mê con này từ trước tới giờ

Tập Lái
3/9/20
40
3
8
28
Chào các bác, trước dịch em có đi lái thử 2 con SantaFe với Sorento, cảm quan ban đầu thì như nhau. Em thì thích San hơn chút vì cái lườn ngựa mà bà xã lại thích Sorento hơn, kêu nhìn xe sang hơn. Nhà em đã đi xem xét 1 vòng rồi, định bụng mua xe lướt, mà hỏi ra cái nào cũng đắt quá nên vợ chồng em quyết định mua mới luôn. Vì đã quyết mua mới rồi nên chơi lớn, option thì quyết lấy bản cao nhất nên cũng không có gì phải lăn tăn. Nghe bảo Sorento mới nâng cấp thêm trang bị mà không biết có ngon hơn không? Em thích máy dầu vì xe Hàn máy dầu ngon hơn xăng, cũng ráng chờ nghe ngóng thêm thông tin vụ giảm 50% trước bạ.

Các bác đang đi Sò với San mới chia sẻ em tí trải nghiệm để em nhanh chốt hạ đặt xe với.

View attachment 2580301
anh cần hỗ trợ xem xe thực tế alo em 0777513547 em hỗ trợ ạ

Tập Lái
15/5/21
30
4
8
34
Thể tích khoang hành lý của Sorento cũng rộng hơn đó ae. Nếu 2 xe cùng chở đủ 7 người thì khoang hành lý của Santa Fe chứa được 3 vali cỡ trung, Sorento còn thêm được 1 vali nhỏ.

Tập Lái
1/7/21
26
1
3
33
Nghe nói động cơ của Sò tiết kiệm nhiên liệu hơn San, ko biết có phải ko? Thời buổi này con nào tiết kiệm hơn, nhiều hơn, đẹp hơn thì lựa chọn con đó

Hạng B2
17/2/16
208
316
63
Anh Dương làm kỹ thuật OK mà ko biết đ/c nào quản lý đội marketing với bán hàng Thaco nhìn thiệt tình rất mất cảm tình.

Đề nghị Thaco đuổi mẹ Giám đốc marketing / bán hàng giùm. Nhìn kiểu seeder này khách hàng cũng đã có ác cảm rồi chưa cần nghĩ đến mua xe.

Hạng B1
31/5/21
56
12
8
33
Kích thước SantaFe nhỏ hơn, nội thất lại tối màu nên cảm giác ko gian nội thất càng chật hẹp. Trong khi đó Sò to rộng hơn, màu sáng nên cảm giác rộng rãi hơn rất nhiều