Hạng B2
20/5/14
46
1
8
36
Điều nhỏ nhưng mình thấy nhiều người hay khen cái kính chắn gió của X3, nắng SG vỡ đầu thì chi tiết nhỏ vậy mà ăn điểm

21/5/14
48
3
8
34
Cá nhân mình thấy Bim ok hơn, bền dáng hơn. Cảm giác lái ok là điểm cộng xưa nay của BMW. Thaco ráp thì đừng bận tâm quá bác, họ ráp xe nhiều nhất Việt Nam chứ không phải ngày 1 ngày 2. Với lại mới bên chắc BMW cũng giám sát chứ đâu phải thả cho Thaco muốn làm sao làm.

Hạng B1
21/5/14
49
1
8
34
Nếu đủ kinh tế thì nghĩ tới luôn X5 và RX350, nếu dành cho người lái chắc chắn là X5 với cảm giác lái thì không phải bàn. Lexus được cái êm ái cho người ngồi sau chứ lái khá mệt, tăng tốc tù tù, phản ứng chân ga cũng không nhạy được như BMW
Nội thất của Lexus cũng khá già dặn, không cá tính như BMW. BMW nhìn vô là cảm giác wow liền.

Hạng B2
29/4/14
58
3
8
Anh nào có BMW thì nhớ chạy vừa vừa thôi nha, chứ em thấy nhiều anh lái BMW lên xe cảm giác lái đã quá chạy cho đã cái nư không à

• Like
Reactions: Vansukhoidau
Hạng C
15/5/14
54
5
8
30
Đã lái khá nhiều con Lexus nói chung cảm giác lái khá là vô cảm. Ăn chắc mặc bền thì Toyota. Ăn sung mặc sướng thì xe Đức hihi

Hạng B1
18/2/14
48
9
8
Tp.HCM
Đợt lâu mình đang lái San gia đình tính đổi xe, định lấy GLC cơ, nhưng sau khi đi lái thử GLC thấy chật chội, cảm giác lái không quá ấn tượng nên định thôi không đổi xe nữa. Sau khi cố thử nốt X3 thì mình xúc luôn, rộng rãi, lái ok, nhìn ở ngoài đẹp hơn trong video nhé, X3 nam tính rắn rỏi, GLC thì unisex. Bạn nào còn đắn đo cứ đi lái thử là cảm nhận được. Cái đúng như anh nói là cảm giác lái, lái X3 nó tạo cho mình 1 cảm giác phấn khích là nhấn ga đi tăng tốc đi phê lắm nhé

Hạng C
15/5/14
44
2
8
Đợt lâu mình đang lái San gia đình tính đổi xe, định lấy GLC cơ, nhưng sau khi đi lái thử GLC thấy chật chội, cảm giác lái không quá ấn tượng nên định thôi không đổi xe nữa. Sau khi cố thử nốt X3 thì mình xúc luôn, rộng rãi, lái ok, nhìn ở ngoài đẹp hơn trong video nhé, X3 nam tính rắn rỏi, GLC thì unisex. Bạn nào còn đắn đo cứ đi lái thử là cảm nhận được. Cái đúng như anh nói là cảm giác lái, lái X3 nó tạo cho mình 1 cảm giác phấn khích là nhấn ga đi tăng tốc đi phê lắm nhé
Nếu tầm giá 2-3 tỷ thì mình cũng thích X3, X3 có vô lăng biến thiên chất lượng, trước mình chạy cao tốc Nội Bài - Lào Cai lái SA hơn đánh vật. Mà giờ đi con X3 này thấy đi tốc độ cao vô lăng nó siết lại, lái chắc chắn, nhàn hạ

Hạng C
20/5/14
42
4
8
37
Biến thiên theo tốc độ, vòng quay theo xe rất chính xác. Nên cảm giác đánh vô lăng đã.