Giữa Hyundai Tucson 2.0 Đặc biệt và Toyota Corolla Cross 1.8V, các bác sẽ chọn xe nào?

• Hyundai Tucson 2.0 Đặc biệt giá 925 triệu đồng

Bình chọn: 42 68,9%
  • Toyota Corolla Cross 1.8V giá 820 triệu đồng

Bình chọn: 19 31,1%

• Total voters
    61
Hạng D
22/1/19
4.066
6.708
113
chỉ có trẻ con nó mới nói chuyện ngông cuồng, hay phán xét người khác, và đặc biệt là khi cùn lý rồi thì chuyển sang nói sảng như vậy thôi :)
Đừng nói là vì trình người khác thấp nên ông không phân tích được. Đã có nội dung rồi thì thấp hay cao cũng đều phải lắng nghe cả. Còn rỗng tuếch thì khi bị hỏi chi tiết một chút là tụt ngòi vậy thôi. Đã vậy lại còn hay đổ lỗi ...

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: tan.hd
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
chỉ có trẻ con nó mới nói chuyện ngông cuồng, hay phán xét người khác, và đặc biệt là khi cùn lý rồi thì chuyển sang nói sảng như vậy thôi :)
Đừng nói là vì trình người khác thấp nên ông không phân tích được. Đã có nội dung rồi thì thấp hay cao cũng đều phải lắng nghe cả. Còn rỗng tuếch thì khi bị hỏi chi tiết một chút là tụt ngòi vậy thôi. Đã vậy lại còn hay đổ lỗi ...
:) nói dông dài cũng ko thay đổi dc cái nớt của bản thân

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Thôi bạn hữu im lặng được rồi, bạn hữu nói bửa tới nay thì ai cũng biết bạn hữu như thế nào rồi. Thà bạn hữu không nói anh em còn nghi ngờ, giờ nói ra người ta khẳng định được luôn rồi.
Tôi còn mong nhiều ng vào đọc để xem các thanh niên non nớt tấu hài =))

Hạng D
22/1/19
4.066
6.708
113
:) nói dông dài cũng ko thay đổi dc cái nớt của bản thân
Ông sợ người khác nghĩ ông non nớt đến thế à? Thấy cứ chụp cho người khác hoài. Chắc tối nào cũng bị mẹ chửi phải hônnn ...

• Haha
Reactions: tan.hd