Hạng C
26/5/12
523
261
63
e đang tính chốt mua và phải vay bank
em hỏi VCB thì họ gửi em file bảng tính qua email

em xem online thì có vẻ số liệu đúng, số tiền thanh toán hàng tháng là cột M tô vàng ổn, đúng như thỏa thuận vay

So sánh Rio Vista quận 9 với Dragon Village

Nhưng khi em lưu file về máy và mở bằng excel thì nó ra hoàn toàn khác, xin hỏi mấy bác em phải làm sao ạ? cột M đã biến thành cột AN, số tiền thanh toán hàng tháng tăng chóng mặt

Hạng C
26/2/20
556
540
93
34
e đang tính chốt mua và phải vay bank
em hỏi VCB thì họ gửi em file bảng tính qua email

em xem online thì có vẻ số liệu đúng, số tiền thanh toán hàng tháng là cột M tô vàng ổn, đúng như thỏa thuận vay

View attachment 2291524

Nhưng khi em lưu file về máy và mở bằng excel thì nó ra hoàn toàn khác, xin hỏi mấy bác em phải làm sao ạ? cột M đã biến thành cột AN, số tiền thanh toán hàng tháng tăng chóng mặt

View attachment 2291529
mua ở đây mà vay 8 toi v bác

Hạng B2
4/9/15
102
117
48
8888bong.com
Mọi người cho em hỏi khúc sau Rio Vista sẽ xây cái gì vậy, phía trống sau nữa theo em biết là An Thiên Lý giai đoạn tiếp theo. Như vậy con đường D7 nối dài của Rio Vista sẽ là đường ko thuộc khu Rio rồi phải ko mọi người.

Hạng B2
7/12/13
130
413
63
Mọi người cho em hỏi khúc sau Rio Vista sẽ xây cái gì vậy, phía trống sau nữa theo em biết là An Thiên Lý giai đoạn tiếp theo. Như vậy con đường D7 nối dài của Rio Vista sẽ là đường ko thuộc khu Rio rồi phải ko mọi người.
View attachment 2323971
Phía sau là qui hoạch 1 cái trường học, và 1 khu dân cư, đường của rio sẽ là đường thông chứ kg còn compound.

• Like
Reactions: trannguyenduc68
Hạng B2
4/9/15
102
117
48
8888bong.com
Phía sau là qui hoạch 1 cái trường học, và 1 khu dân cư, đường của rio sẽ là đường thông chứ kg còn compound.
VẬy không chỉ đường D7 mà các đường nhánh con bên trong các dãy nhà cũng đều là đường chung hả bác?
Khu công viên hiện tại cũng sẽ của chung lun hả bác?

Hạng B2
12/6/20
100
92
28
View attachment 2323971
Mình vừa ghé thì thấy đường Trịnh Công Sơn bị rào chắn chỗ ngã 3 khoanh đỏ trong hình
, như vậy dân khu bên trong bao gồm cả cư dân Rio, Garland và phía ngoài cổng Rio phải đi vòng mà không ai phản đối gì nhỉ :eek:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
7/12/13
130
413
63
VẬy không chỉ đường D7 mà các đường nhánh con bên trong các dãy nhà cũng đều là đường chung hả bác?
Khu công viên hiện tại cũng sẽ của chung lun hả bác?
Công viên chỗ dãy A có thể sẽ là đất trường học, ngã 3 chỗ dãy A và sân tennis là con đường thông ra khu phía sau. Nên ai mua dãy A rất tiềm năng thành mặt tiền. Rio không phải là compound đúng nghĩa vì rõ ràng họ rao bán shop house mà.