Status
Không mở trả lời sau này.
Cụ Bùi nói:
van_nguyen113 nói:
Có bác nào có thông tin về khu 13E thì cho em xin tý thông tin với nhé, em nghe nói khu này của INTRECO thì phải và có sổ đỏ rùi phải không các bác ,10-11 triệu thì là nền biệt thự thì phải dưng mà đường nhỏ nè

Đây, em có 2 miếng ở đấy đây :(:( mua năm 2007, một em 19.5tr/m2 một em 18.7tr/m2, giờ nhìn mỗi thằng còn 10-11tr/m2 mà cười khành khạch [>:p]

Mặc dù chán chả thèm hỏi thằng Intresco nhưng em đoán là chưa có sổ đỏ. Giá thì lần cuối cùng em hỏi thì được 12 triệu/m2 nhưng mà phải làm móng xong nó mới cho giao dịch, em ngại, em đêk làm. Tự nhủ, thôi, đến đời con mình nó bán!

Nghĩ thế cho nó nhẹ nợ chứ cứ nói đến tiền, mất mịa nó gần 2 tỷ cũng...ức!

Mà em cũng ngu, hồi đấy bán tống bán tháo đô có 15 để ôm hai cục nợ này, chết vì cái tên "Làng Việt Kiều Phong Phú". Cơ mà cũng...phong phú thật, hôm nọ phi xuống, thấy cả đàn bò đi quanh khu tập thể dục với người dân. Công nhận, phong phú![>:p]:mad:

(hình chỉ mang tính...giáng họa)
Bọn Intreco nó nói đã có sổ đỏ nhưng là của Intreco, mình mua nó sẽ tách sổ,không biết có đúng không hay nó định thuốc em hả bác

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
van_nguyen113 nói:
Bọn Intreco nó nói đã có sổ đỏ nhưng là của Intreco, mình mua nó sẽ tách sổ,không biết có đúng không hay nó định thuốc em hả bác

Thì bác bảo nó cho xem bản chính, rồi photo 1 bản cho chắc.
Còn thích quá thì gạ Cụ Bùi để hàng cho, kệ miẹ nó sổ sách......

Hạng B2
25/9/10
149
573
103
Chán thật, chỗ nào cũng có vấn đề. Cái ít vấn đề thì mắc qúa.

Hạng C
7/8/11
647
32
43
47
Xì Gòng
van_nguyen113 nói:
Em quan tâm thật đấy các bác ôi, cho nên xin các bác tư vấn  cho em nhiệt tình với nhé,
, Nền Cụ Bùi ở khu N hay M thế.

Em có một nền M, một nền I cụ ạ [:] mà rẻ quá đâm chẳng muốn bán :D đằng nào cũng lỗ lòi ra rồi, để đời...con em bán cũng được :p

Status
Không mở trả lời sau này.