Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Hôm rồi quỡn quỡn ngồi so sánh vài chi tiết trên Ranger thường (bản XLS và XLT) với Ranger bản Wildtrak thì thấy có một số điểm khác biệt sau ạ

So sánh vài món Ranger thường và Ranger Wildtrak

thứ nhất là ko có tấm lót cách nhiệt dưới nắp capô, nhìn trống trơn thế này đây ạ.
Bản Wildtrak thì có sẵn tất tần tật hết luôn :D
các bác thích có thể trang bị thêm món này cho em nó đầy đủ áo iếm với người ta

Gắn lên thì cũng ko khác gì đồ lòng của Wildtrak nhé :D

Đời 2016 trở đi thì sướng rồi, trang bị sẵn cặp ti hơi chống capô luôn, khỏi phải lăn tăn, 2014 trở về trước phải chống bằng cây que nhìn ko được thẩm mỹ lắm, cái này Hilux mới thua xa ạ.

Một điểm trừ nữa là cái máy, ko có tấm che lại như trên bản Wildtrak, mặc dù có sẵn 3 con ốc chĩa lên để chờ. Cái này cắt đi nhìn cũng ko được thẩm mỹ cho lắm.
So sánh kích thước bên trên quy lát của Wildtrak và XLS/ XLT thì cũng y chang nhau thôi. Các bác thích cho em nó đẹp mắt có thể ra hãng mua ốp vào ạ. em nghĩ cũng ko mắc lắm đâu ạ.

Ngoài ra thì các tính năng trong xe và nội thất cũng khác nhau khá nhìu. :D
Em so sánh sơ bộ phần đồ lòng. Sẽ có bài so chi tiết thêm chút nữa cho các bác nắm nhé hehe

Hạng C
20/12/06
958
207
43
53
otosaigon.com
chỉ ko thích 1 điều là dàn taplo lại là sử dụng lại của phiên bản cũ 2014-2015,tay lái thì lại sử dụng của bản cũ.,,nhìn chán,,,giống trên wilktrack 3.2 thì qá ngon,.....chả có ji phải phàn nàn,.......các thứ vặt vãnh kia ko đáng lo

• Like
Reactions: Ar Tran
Hạng D
23/10/15
2.797
4.816
113
TPHCM
XLT 2016 bên trong vô lăng ,táp lô cũng giống Wildtrack mà các bác ! em cũng có tham khảo XLT nhưng muốn AT và nhiều con ngựa, em chơi Wildtrack luôn :D

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng B2
9/10/09
147
154
43
XLT nội thất như WT 2.2 các bác nhé, tính năng thì thua 3.2, ra đại lý xem là biết ngay cần gì ảnh ạ :D

Hạng C
20/12/06
958
207
43
53
otosaigon.com
nghe nới wildtrack 3.2 đang có giá tốt 880 tặng lót thùng hả các bác./,,,,,,,,,,
có cụ SÂU nào ko...,xác nhận dùm em với,,,,,cháu nó đang có nhu cầu đổi xe đây ạ.