Hạng B2
31/1/12
249
1.773
93
Làng văn hóa Xóm Đụ
DGM nói:
PepsiX.1 nói:
Bầm Thu rinh nói:
data® nói:
binh_thuduc nói:
SHTP nói:
Lão bình dạo này bị công an tóm rồi hay sao mà chẳng thấy comment nhể?
Em đây em đây các bác ạ.
Em có làm gì đâu mà bị công an tóm bác ơi.
Hãy sống và làm việc theo pháp luật nha các bác.
em đồng ý
em cũng đồng ý với ông anh Họ Bình thu dxx của em! dạo này ông anh khỏe ko? cu61 tửng bị CA tóm rồi chơ!
Em cũng đồng ý với bác
Em đồng ý với ba bác.
em khẳng định, đến hôm nay em vẫn giữ nguyên quan điểm nà vẫn đồng ý với các bác!

Hạng B1
23/11/11
68
2
8
Mấy bác la lo nhà mình có ai chạy vỏ M Che Lìn chưa ? E đang định đổi mấy bé kumho này tại thấy ồn quá , chắc chơi trước 2 bé trên thui, xem có phê hơn nhiều ko, sau đó chơi 2 bé sau, các bác tư vấn giúp em nhá

Hạng B2
30/7/10
330
1
18
epokvn nói:
Mấy bác la lo nhà mình có ai chạy vỏ M Che cái Lìn chưa ? E đang định đổi mấy bé kumho này tại thấy ồn quá , chắc chơi trước 2 bé trên thui, xem có phê hơn nhiều ko, sau đó chơi 2 bé sau, các bác tư vấn giúp em nhá
em thì thấy mấy Em che Lìn nhiều lắm, còn Lốp trhì em chưa Che Lìn!

Hạng D
2/7/11
2.423
13
38
59
epokvn nói:
Mấy bác la lo nhà mình có ai chạy vỏ M Che Lìn chưa ? E đang định đổi mấy bé kumho này tại thấy ồn quá , chắc chơi trước 2 bé trên thui, xem có phê hơn nhiều ko, sau đó chơi 2 bé sau, các bác tư vấn giúp em nhá
Mi che lìn thì ngon rồi. Hôm nọ hỏi vỏ 155/65-R13 nó báo giá 1.170k/cái. Chờ đi mòn bộ Kumho này thì sắm 4 vỏ Michelìn chạy cho sướng!

Hạng B2
30/7/10
330
1
18
dạo này ko thấy Cụ HT Bình thủ dxm nhà ta nhỉ? ??????????? nhà cửa trống vắng quá.............