Hạng B2
16/7/15
394
508
93
41
Từ ngày biết thằng Tata build cho 6,7 là thấy sợ rồi. Muốn nhanh thần tốc thì đánh đổi ....tự hiểu .
Cá nhân nhìn con Baojun Yep này thấy hay ho hơn
View attachment 3184611
con này nhìn đẹp, thanh thoát hơn vf3, cá nhân e ko thể cảm được cái dáng con vf3, xe đô thị mà nhìn nó thô kiểu gì ấy, cái bánh thì to chà bá nhìn kiểu như cố thu nhỏ cái xe suv xuống.

Hạng D
11/2/11
1.343
2.480
143
www.falkentire.com
Lạy thánh Ala. Lại còn bày đặt tăng tốc trong 5,3s. Đọc lại mới thấy là từ 0-50 :)))
Mà gần 20s để lên 100 cho con xe nhỏ như này thì là yếu quá yếu nha quý vị :(
À. Tui là giám đốc phát triển cái xe VF3 này nha. Tui trả lời a luôn. Ban đầu tui nói bọn nó gác máy con VF7 lên xe này, đỡ mắc công sản xuất cục máy khác. Mà ngặt nỗi thằng thử nghiệm nó mớm nhẹ ga phát, cái xe bốc đầu xong trượt bánh lật sau 5m thử nghiệm, nên tui phải tốn thêm tiền sản xuất ra cục máy nhỏ hơn gắn lên. Nên nó thành ra vậy đó, anh phải hiểu cho tui, sản xuất khó lắm, nói miệng thì thì dễ rồi...

Hạng C
15/1/22
833
1.215
93
48
À. Tui là giám đốc phát triển cái xe VF3 này nha. Tui trả lời a luôn. Ban đầu tui nói bọn nó gác máy con VF7 lên xe này, đỡ mắc công sản xuất cục máy khác. Mà ngặt nỗi thằng thử nghiệm nó mớm nhẹ ga phát, cái xe bốc đầu xong trượt bánh lật sau 5m thử nghiệm, nên tui phải tốn thêm tiền sản xuất ra cục máy nhỏ hơn gắn lên. Nên nó thành ra vậy đó, anh phải hiểu cho tui, sản xuất khó lắm, nói miệng thì thì dễ rồi...
Thiết kế dở òm cũng lên đây khoe! Đổi cái controller điều tốc là xe êm ru ngay. Khi đó tui có lẽ đã được nhận xe từ năm ngoái!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/2/09
886
1.174
93
E quan tâm độ tiện dụng thôi, với cục pin nhỏ như này mà lại ko thể tận dụng đc cục sạc 2,2, 3,5 sẵn có, mà giờ cũng chưa có thông tin gì về cục sạc ở nhà, nghe bảo đắt.

Nhiều bác bảo ra trạm sạc cho nhanh, nhưng xin thưa, với 28000 con xe đc tung ra thị trường thì cái việc tắc trạm sạc như bọn taxi là có.

Xe thì e thấy ok, nhưng tình hình như trên thì chờ thôi

• Like
Reactions: pack
Hạng F
29/10/14
8.669
11.478
113
Xem tiktok thì con này là xe nhựa. Gõ quanh xe ko kiếm được miếng tôn nào.
Hóng các pác ko biết đúng ko

Hạng D
8/2/17
1.182
1.838
113
36
Xem tiktok thì con này là xe nhựa. Gõ quanh xe ko kiếm được miếng tôn nào.
Hóng các pác ko biết đúng ko
Mình xem video vẫn thấy cửa là tôn bình thường mà bác, chỉ có nắp capo và 1 phần ốp phía trước là nhựa thôi. Nói chung chỉ khác xe bình thường cái nắp capo nhựa, còn 1 số ốp bên hông như xe mình là xe xăng vẫn là nhựa nên cái này không chỉ con VF3 như vậy.