Hạng B2
21/12/05
211
1
18
RE: Sơn lại vỏ Premacy ở đâu (Hanoi) mấy bác?

Trích đoạn: giangtroc

Đã xong đâu!
từ giữa tháng 1 cơ mà, chửa xong à, sơn xong có lẽ xe đi êm lắm nhỉ, nhiều lớp sơn quá mà. hê hê

Hạng B2
20/4/05
261
4
16

Xe bác MPZ có phải con Pre mới sơn màu xanh, bumper trước do Lomo chế tạo không? Sơn màu và chất lượng đẹp quá!
Bác post ảnh cho ae xem cái đê

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Trích đoạn: chaien

giới thiệu thử 1 địa chỉ với bác ! em đang sơn con Premacy của em ở đó ! do tình cờ đọc được dòng quảng cáo này ở chỗ rửa xe nên em thử đem xe đến xem sao

gara Thành Tâm 1160 Đường Láng ( Trong ngõ to )

Ông chủ trẻ tên Tâm trạc 30! Gara này Chuyên nghiệp về sơn tút và Rất nhiệt tình,tận tụy với khách do mới khai trương được 2 tháng ! gọi điện trả lời vồn vã ( cái này em rất thích chứ không lạnh nhạt như nhiều ông chủ khác :D ) ra tận đầu ngõ đón khách hàng, nghe đến OH.com có vẻ rất thích thú !
.............
Tý nữa tôi mang xe qua đây để móc và sơn mấy chỗ do 2 bánh va, bị lâu rồi nhưng lười làm vì mấy gara toàn bảo phải để xe cả ngày hic.. kết quả thế nào sẽ báo cáo các bro sau. Hy vọng OS có thêm một địa chỉ tin cậy với giá cả tình thương:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

sơn xong, bác làm thêm như vậy sẽ đẹp hơn nè ..

:)[8D];):D

Hạng B2
25/11/05
102
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: echop

Bác Chaien sơn con Pre của bác ở đấy hết bai nhiêu vậy? Bác sơn "tút" hay sơn "quây" hay sơn cả xe ạ?

Lâu lâu có nghe 1 bác ca ngơi Toyota Phạm Hùng, có bác nào có ý kiến gì khác không?

Ông này lìu tìu lắm bác ơi. Trước em đi làm bảo hiểm, vừa lắp lại đèn vừa sơn lại, xong ra nhìn rõ là vừa làm xong. Mà xa nữa chứ :mad: