Hạng B2
31/10/12
435
673
93
49
60 tầng, hy vọng xong thật, nhưng mình thường xuyên đoán sai, vì đời thường đ. như là mơ hahah

Hạng B2
9/6/16
419
1.093
93
TPHCM
Thôi close đc rồi. Nhiệm vụ của em đã xong :D
Mình anh tự sướng, gạch anh ăn chắc cũng đủ xây Palm Residence rồi hen, close để tiếp tục đi dìm mấy khu khác được r, bữa giờ thấy a quanh quẩn trong này ko thấy đi ra mấy topic kia chém gió cũng buồn :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
Vấn đề chính là Tiến Phước có toang dự án Sen ở khu này không mấy bác?

Hạng C
4/1/11
616
1.420
93
Phải chờ bác Phúc OK mới final .
Bác ra xem thực tế đi, dạo này ngày nào củng có vài xe ủi đất làm việc ngoài đó.
Mấy lần trước thấy nhiều xe ủi hơn :) giờ phải xong mới tin tụi này bác.

• Haha
Reactions: gaconhung
Hạng B2
12/8/15
101
413
63
Có sân tennis ko anh?
Có sân bóng rổ ko anh?
Được mấy chòi bbq anh?
Có nội khu thảm cỏ xanh mướt ko anh?
Có đường chạy bộ rộng mát bên trong như PH ko anh?
Có các chòi nghỉ ngơi riêng tư ko anh?
Vô tình lượn vào đây thấy anh emiuoto chắc chưa bao giờ vào PR, để em cập nhật ảnh thêm ít thông tin
Có sân tennis ko anh? : ko
Có sân bóng rổ ko anh? : có, đang chuyển công năng sang sân cầu lông.
Được mấy chòi bbq anh? : 2 khu bbq chỉ cho 135 căn so với 800 căn bên PH thì có khác biệt ko anh?
Có nội khu thảm cỏ xanh mướt ko anh? : Ko có thảm cỏ nhưng có dãy công viên xanh mát sau nhà tạm đủ so với PH ko anh?
Có đường chạy bộ rộng mát bên trong như PH ko anh?: đường nội khu PR vắng vẻ tha hồ cho anh dạo mát, chạy bộ
Có các chòi nghỉ ngơi riêng tư ko anh? : hôm nào anh xin vào PR đi đếm xem có mấy cái chòi nha anh.
Tiện ích PR chỉ dành riêng cho 135 căn so với 800 căn PH khi dân cư về ở hết thì có khác nhau ko anh? Mật độ dân cư PH gấp 5.9 lần PR vây hồ bơi PH có to gấp 5 lần PR ko anh? Phòng Gym bên PH có to gấp 5 lần phòng Gym PR ko anh, số chòi bbq có gấp 5 lần PR ko anh? Dân bên PH đông vậy thì có yên tĩnh hơn PR ko anh?... Anh trả lời hết các câu hỏi trên thì sẽ tự hiều giá trị resort PH của anh ở đâu so với PR nhé :)

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
Khu kao kap đây này các bác , ở chung cư thì có cái sướng có cái khổ , ở nhà dưới như Palm Res thì sướng hoàn toàn luôn , khổ mỗi là bỏ ra phải nhiều tiền gấp mấy lần so với Palm H
Song Hành và KDC NRC