Hạng B2
15/4/17
240
522
93
Đường ven sông cong cong đẹp kinh, nước con sông chổ này sạch và có mùi thiên nhiên, ngon cơm à nha :)

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Đường ven sông cong cong đẹp kinh, nước con sông chổ này sạch và có mùi thiên nhiên, ngon cơm à nha :)
nói chung la đường đó và song hành giảm tải cho nguyễn duy trinh khá nhiều. Nguyễn duy trình giờ bày hày quá.

Hạng D
29/12/14
1.776
8.088
113
Xuống chạy bộ tận hưởng cùng đi

Chênh nhiều a nhỉ, chbi ra hàng thôi anh :D
Anh cứ chọc người ta Hoài. Một khu Nam Rạch Chiếc cùng lên thì chúng ta đều hưởng lợi, và nhìn sẽ chỉn chu hơn.

Hạng D
4/5/15
4.004
27.543
113
Ở SG hiện tại, rất rất hiếm khu cc có đường ven sông chạy dọc sát dự án.
Tưởng tượng khoảng 3 năm nữa, khi mà Palm Garden xong, dãy shophouse view sông của PG cho starbuck, highland...thuê thì hỡi ôi, 1 điểm đến lý tưởng cho những người thích thư giãn.

Hạng D
19/3/17
1.372
4.027
113
Tưởng tượng khoảng 3 năm nữa, khi mà Palm Garden xong, dãy shophouse view sông của PG cho starbuck, highland...thuê thì hỡi ôi, 1 điểm đến lý tưởng cho những người thích thư giãn.
Trong khi chờ 3 năm nữa, mai highland khai trương ở The Sun Avenue có nhiều khuyến mại nè. Kế bên có Phở 24 cũng đang khuyến mại. Kẹt tiền thì cách 2 căn có sẵn cây ATM, rồi ghé Vinmart cách đó 20m đi chợ.
Song Hành và KDC NRC

Hạng B2
27/6/15
472
4.659
93
36
Trong khi chờ 3 năm nữa, mai highland khai trương ở The Sun Avenue có nhiều khuyến mại nè. Kế bên có Phở 24 cũng đang khuyến mại. Kẹt tiền thì cách 2 căn có sẵn cây ATM, rồi ghé Vinmart cách đó 20m đi chợ.View attachment 2246417

À, hihi...Highland chắc ko có đọc thớt này của anh Emiuoto.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
cứ mơ đi khi cuộc đời cho phép anh bạn trẻ nhé, thấy DCK shophouse có những gì thì tương lại PH của anh sẽ y chang vậy đó, bố cục shophouse dạng nội khu thì ko có nhãn hàng nào khùng vào mở đâu! hahaha

Hạng D
4/5/15
4.004
27.543
113
cứ mơ đi khi cuộc đời cho phép anh bạn trẻ nhé, thấy DCK shophouse có những gì thì tương lại PH của anh sẽ y chang vậy đó, bố cục shophouse dạng nội khu thì ko có nhãn hàng nào khùng vào mở đâu! hahaha
Mời a ghé lại Palm chơi. Em chỉ thấy a ngồi gõ phím là hay thôi hợ hợ :D
Anh nên lật bản đồ ra xem, lật quy hoạch các con đường chạy qa Palm mà suy ngẫm.

Còn ĐKC mà a so quy hoạch nhìn trên map cũng thấy nó khác xa với Palm rồi. Hoạ chăng có giống thì chỉ giống vẻ đẹp như resort thôi anh à :p

À, đọc kỹ lại comment của em, em bảo shophouse PG anh nhen.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Mời a ghé lại Palm chơi. Em chỉ thấy a ngồi gõ phím là hay thôi hợ hợ :D
Anh nên lật bản đồ ra xem, lật quy hoạch các con đường chạy qa Palm mà suy ngẫm.

Còn ĐKC mà a so quy hoạch nhìn trên map cũng thấy nó khác xa với Palm rồi. Hoạ chăng có giống thì chỉ giống vẻ đẹp như resort thôi anh à :p

À, đọc kỹ lại comment của em, em bảo shophouse PG anh nhen.
àh sorry, tưởng chú em nói PH của chú em haha