Hạng D
4/5/15
4.004
27.571
113
đã bảo em đừng quan tâm họ làm gì , em lo việc em đi, kệ họ , họ có ăn cướp hay tham nhũng gì đâu.
Mùa dịch đang rãnh, nên phải quan tâm khu mình sống chứ anh :D

Hạng D
4/5/15
4.004
27.571
113
Khu em là khu Paml mà, Anh thấy em cứ vậy có sân si quá không? bớt bớt lại sẽ thấy mình hạnh phúc hơn.
Khu em là Nam Rạch Chiếc nhoa : p
Đâu sân si gì đâu, năm ngoái em chỉ nói ai mua SH LV ngậm sâm 3 năm thoai mà. : D

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
Đâu sân si gì đâu, năm ngoái em chỉ nói ai mua SH LV ngậm sâm 3 năm thoai mà. : D
Là đàn ông nói 1 lần thôi , lải nhải nhiều mất hay, em phán đúng thì A cũng công nhận là em có cái nhìn quan sát tình hình tốt, còn kiểu nhai đi nhai lại thế này nó giống như em cay cú và hằn học quá.Kết thúc chuyện này ở đây với em.

Hạng D
4/5/15
4.004
27.571
113
Là đàn ông nói 1 lần thôi , lải nhải nhiều mất hay, em phán đúng thì A cũng công nhận là em có cái nhìn quan sát tình hình tốt, còn kiểu nhai đi nhai lại thế này nó giống như em cay cú và hằn học quá.Kết thúc chuyện này ở đây với em.
Lâu lâu móc ra nhai lại tí thôi mờ :p Cho topic này đỡ nguội anh ơi :D

Hạng C
26/2/20
556
543
93
34
bác kêu người ta ngậm sâm, mà đa phần toàn lời 7 8toi mà chưa thèm bán,, giả bộ xuống giá si 19ty5 xem bay 1 nốt nhạc, mà người ta mới thanh toán 30% mới 4ty

qtt confirmed
Hạng B2
14/12/18
157
65
35
44
hôm bữa e có đi ngang lakeview nhưng có vẻ mấy mặt tiền shophouse phía ngoài sao nó nằm hơi sát mặt tiền đường song hành quá, liệu sau này có ồn ào và bụi bặm quá k

Hạng D
4/5/15
4.004
27.571
113
hôm bữa e có đi ngang lakeview nhưng có vẻ mấy mặt tiền shophouse phía ngoài sao nó nằm hơi sát mặt tiền đường song hành quá, liệu sau này có ồn ào và bụi bặm quá k
Anh yên tâm, ko sao đâu, Nova vừa mới trải thảm cỏ khoảng 2,3m từ vỉa ra đường rồi

• Love
Reactions: qtt
Hạng B2
6/9/17
465
11.005
93
Cứ lo xa, nếu ồn thì chủ đầu tư bỏ tiền làm vách cách âm, lo chi nhều. Khu đẳng cấp nhà giàu mà.
Đối với dân xứ ta thì càng gần đường, càng ồn ào khói bụi lại càng đẳng cấp nha. Ngắm xe container chạy trên cao tốc mới là không gian sống thời thượng: Container View!

• Like
  • Haha
Reactions: qtt and thach.sanh