Hạng C
20/11/07
529
0
16
RE: STF saigon

@kaka146: Em đã chấp nhận mọi yêu sách của "nhà gái" vì em mê vợ 2 quá Bác ạ. Nhưng "nhà gái" thông báo là chưa chuẩn bị kịp. Chắcc là tuần sau là em có thể đưa nàng về dinh rùi.:D:D

@tutroibien: Bác sang bên Đông Phong Q2 mà xem có 1em MLX xanh đá và 2em SLX bạc đó.[8D][8D]

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Vậy là chủ nhật này SFC SG off ở PMH nữa Bác Chevol hỉ? Hy vọng lần này Em không bị lổi hẹn như lần vừa rồi. Bác cho Em xin đăng ký với nhé. Qua tuần Em mới hy vọng động phòng với vợ 2 được.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Mời bác chuôtrang tham dự cho vui, xe ở Đông Phong có 2 con SLX là của Madlion, còn con màu xanh MLX là của Macafe

Hạng C
20/11/07
529
0
16

sao Bác "Sư tử điên" có đến 2con vợ 2 nhể? Vậy để Em hỏi Bác "Sư tử điên" nhượng lại một Em xem sao.:D:D:D

Em vừa hỏi Bác Kiến vụ bánh sơ cua, sẵn đây Bác Chevol cho Em hỏi là xe Bác thì bánh sơ cua ntn hỉ?

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Bánh xe cua của xe mình mâm sắt 16 đen xấu , hôm qua Huyndai – Đalat Đông Phong cũng hỏi câu này, vì bên đó ký hợp đồng vói khách là bánh xe cua giống hệt mấy bánh xe khác.Còn hỏi gì nữa không CHUOTTRẮNG, nhớ off cho vui nhé!

Hạng C
20/11/07
529
0
16

vậy thiệt hả Bác Chevol. Mong sớm tới ngày off với SFC để học hỏi thêm. Cám ơn Bác chevol nhiều nhiều lắm lắm.......:D:D

Bác đã xem xem bên Đông Phong rồi hỉ?con SLX đó ntn Bác nhể????

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Áh còn việc này Em muốn hỏi Bác Chevol nữa. Bác có lắp thêm đèn signal cặp kính không? lắp ở đâu và thiệt hại như thế nào ạ? Hôm trước Em có đọc bài của bác Kiến và hình nữa thâ1y sướng quá![:-][:-]

Hạng B2
28/11/07
135
1
0

Bác Vũ chevol cho em lại cái địa chỉ mua đồng hồ đo áp suất lốp.Bữa trước e khg ghi lại.E có đến chổ chăm sóc xe SONAX hỏi giá thì họ báo là 1.6tr chi trong nội thất!còn rữa máy xe 770ng!bên ngoài chưa tính.Giá cao quá nên e chưa đồng ý làm.Chắc fài hy sinh 1 cái chủ nhật ở nha tắm vợ 2 quá!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: chevol

Bánh xe cua của xe mình mâm sắt 16 đen xấu , hôm qua Huyndai – Đalat Đông Phong cũng hỏi câu này, vì bên đó ký hợp đồng vói khách là bánh xe cua giống hệt mấy bánh xe khác.Còn hỏi gì nữa không CHUOTTRẮNG, nhớ off cho vui nhé!
Đông Phong tài thật, kí với khách hàng là mâm xơ cua 18inch, làm sao mà lắp vào chỗ để lốp đây? Hay là để khách hàng để lốp xơ cua vào khoang hành lí (hi sinh luôn hàng ghế thứ 3)?[8|]

Hạng C
22/5/07
683
2
0

oài, dọn nội thất xe mà đắt thế thì em cũng ở nhà làm cho vợ cả vui